ಫೆ.25: ಪರ್ಪುಂಜ ರಾಮಜಾಲು ಗರಡಿ ನೇಮೋತ್ಸವ, ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ramajaluಪುತ್ತೂರು: ಒಳಮೊಗ್ರು ಗ್ರಾಮದ ವಿಶೇಷ ಕಾರಣಿಕತೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಪರ್ಪುಂಜ ಶ್ರೀ ಬ್ರಹ್ಮಬೈದೆರ್ಕಳ ಗರಡಿ ರಾಮಜಾಲು ಇಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಬ್ರಹ್ಮಬೈದೆರ್ಕಳ ನೇಮೋತ್ಸವವು 2017 ಫೆ.25ರಂದು ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಈ ಬಗ್ಗೆ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆಯು ದ.25 ರಂದು ಗರಡಿಯ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ರಾಜೇಶ್ ರೈ ಪರ್ಪುಂಜ, ಮಂಜಣ್ಣ ಪೂಜಾರಿ ಉರ್ವ, ಗೋವಿಂದ ಪೂಜಾರಿ ಕೂರೇಲು, ವಿಠಲ ಗೌಡ ಶಿಬರಿಗುರಿ, ಕಿರಣ್‌ರಾಜ್ ಮಾಸ್ತರ್, ಹರೀಶ್ ಮೆಸ್ಕಾಂ ಅಲ್ಲದೆ ಸ್ನೇಹ ಯುವಕ ಮಂಡಲ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹ ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಲದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕಾರ‍್ಯದರ್ಶಿಗಳು, ಸದಸ್ಯರುಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಮಂದಿ ಗಣ್ಯರು, ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಗರಡಿಯ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಕೆ. ಸಂಜೀವ ಪೂಜಾರಿ ಕೂರೇಲುರವರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ,ವಂದಿಸಿದರು. ನೇಮೋತ್ಸವ ಮತ್ತು ಕಾರ‍್ಯಕ್ರಮಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿವಿಧ ನಿರ್ಣಯಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಯಿತು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.