ಒಕ್ಕಲಿಗ ಗೌಡ ಮಹಿಳಾ ಘಟಕದ ಸಲಹೆಗಾರರಾಗಿ ಆಶಾ ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಗೌಡ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

asha-thimmappaಪುತ್ತೂರು: ಒಕ್ಕಲಿಗ ಗೌಡ ಮಹಿಳಾ ಘಟಕದ ಸಲಹೆಗಾರರಾಗಿ ಜಿಪಂ ಸದಸ್ಯೆ ಆಶಾ ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಗೌಡ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಗೌರಿ ಬನ್ನೂರು, ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಯಶೋಧಾ ಕೆ. ಗೌಡ, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಜಯಂತಿ ಆರ್ ಗೌಡ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾಗಿ ನೇತ್ರಾವತಿ ಪಿ ಗೌಡ, ತೇಜಸ್ವಿನಿ ಶೇಖರ ಕಟ್ಟಪುಣಿ, ಮೋಹನಾಂಗಿ,  ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಕುಸುಮಾವತಿ, ವಿಜಯ ದಾಮೋದರ, ಮಲ್ಲಿಕಾ ವಿಶ್ವನಾಥ ಬಜತ್ತೂರು, ವಾಣಿ ಕಬಕ, ವಸಂತಿ ಬೆದ್ರೋಡಿ, ಸೇವಂತಿ, ನಿರ್ಮಲ ಕುದ್ಮಾರ್, ಚಿತ್ರ ಪ್ರಕಾಶ್, ಪುಷ್ಪಾವತಿ ಕಳುವಾಜೆ, ನಳಿನಿ ಶಾಂತಿಗೋಡು, ಪಾರ್ವತಿ ಲಿಂಗಪ್ಪ ಗೌಡ ಬೆಟ್ಟಂಪಾಡಿ, ರಜನಿ ಪಜಿಮಣ್ಣು, ವೇದಾವತಿ ಕೊಲ್ಯ, ಲೀಲಾವತಿ ಹಳೆನೇರಂಕಿ, ತುಳಸಿ ಗೋಳಿತೊಟ್ಟು, ಜಯಂತಿ ಡಿ.ಎಂ, ಅನಿತಾ ಪಿಜಕ್ಕಳ, ನವೀನಾ ಮಾಡ್ನೂರು, ಸುಪ್ರಿತಾ ನೆಲ್ಯಾಡಿ, ನೇತ್ರಾವತಿ ಪಡ್ನೂರುರವರು ಆಯ್ಕೆಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.