ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾಮ ಅರಣ್ಯ ಸಮಿತಿಯಿಂದ 25 ಮಂದಿಗೆ ಉಚಿತ ಗ್ಯಾಸ್ ಸಿಲಿಂಡರ್-ಸ್ಟೌವ್ ವಿತರಣೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ariyadka

*ಹಸಿರು ಗ್ರಾಮ ಯೋಜನೆ ಎಲ್ಲಡೆ ವಿಸ್ತರಣೆಯಾಗಲಿ- ಶಕುಂತಳಾ ಶೆಟ್ಟಿ

*ಗ್ರಾಮದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ- ರಾಜೀವ ರೈ ಕುತ್ಯಾಡಿ

ಪುತ್ತೂರು: ಹಸಿರು ಗ್ರಾಮ ಯೋಜನೆಯಡಿಯಲ್ಲಿ  ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾಮದ 25 ಮಂದಿ ಫಲಾನುಭವಿಗಳಿಗೆ ಉಚಿತ ಗ್ಯಾಸ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟೌವ್ ವಿತರಣೆ ನಡೆಯಿತು. ಕಾರ‍್ಯಕ್ರಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದ  ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾಮ ಅರಣ್ಯ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಜೀವ ರೈ ಕುತ್ಯಾಡಿರವರು ಮಾತನಾಡಿ ಹಸಿರು ಗ್ರಾಮ ಯೋಜನೆಯಡಿಯಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ 187 ಮಂದಿ ಫಲಾನುಭವಿಗಳಿಗೆ ಸೋಲಾರ್ ಲೈಟ್, ಇವತ್ತು 25 ಮಂದಿಗೆ ಗ್ಯಾಸ್ ವಿತರಣೆ, ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ  25 ಸರಳ ಒಲೆ ಹಾಗೂ 25 ಸೋಲಾರ್ ಲೈಟ್‌ಗಳು ಯೋಜನೆಯಡಿಯಲ್ಲಿ ಫಲಾನುಭವಿಗಳಿಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಒಟ್ಟು ಈ ಯೋಜನೆಯಿಂದ ಅರಿಯಡ್ಕ ಅರಣ್ಯ ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿಯ ಮೂಲಕ ಗ್ರಾಮದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಾಗಲಿದೆ ಎಂದರು.

ಅರಿಯಡ್ಕ ಅರಣ್ಯ ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿಯ ಕಚೇರಿಯ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ರಾಜ್ಯ ಸಂಸದೀಯ ಕಾರ‍್ಯದರ್ಶಿ, ಶಾಸಕಿ ಶಕುಂತಳಾ ಟಿ.ಶೆಟ್ಟಿರವರು ಫಲಾನುಭವಿಗಳಿಗೆ ಗ್ಯಾಸ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟೌವ್ ವಿತರಿಸಿ, ಮಾತನಾಡಿ ಉತ್ತಮವಾದ ಕಾಯಕ್ರಮ ಇದಾಗಿದ್ದು, ಈ ಯೋಜನೆ ತಾಲೂಕಿನ ಎಲ್ಲ ಗ್ರಾಮಗಳಿಗೆ ವಿಸ್ತರಣೆಯಾಗಲಿ ಎಂದು ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು.

ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯೆ ಅನಿತಾ ಹೇಮನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ, ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸವಿತಾರವರುಗಳು ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು.

ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಅರಿಯಡ್ಕ ಅರಣ್ಯ ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿಯ  ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ತಿಲಕ್ ರೈ ಕುತ್ಯಾಡಿ, ಆನಂದ್ ವೈ ಶೇಖಮಲೆ, ರತ್ನಾವತಿ, ಶಿವಕುಮಾರ್, ವಸಂತ್,ಮೂಸಕುಂಞ, ನಿರ್ಮಲ, ಇಂದಿರಾ, ಪುತ್ತೂರು ಎಪಿಎಂಸಿ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಮ್ಮಣ್ಣ ರೈ ದೇರ್ಲ, ಸಾರ್ಥಕ್ ರೈ ಅರಿಯಡ್ಕ, ಸತೀಶ್‌ಚಂದ್ರ ರೈ ಗೋಳ್ತಿಲ, ಉಪವಲಯ ಅರಣ್ಯ ಸಂರಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿ  ಸುಂದರ ಶೆಟ್ಟಿ, ವಲಯ ಅರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ  ಕಾರ್ಯಪ್ಪ, ಉಪವಲಯ ಅರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಕೆ.ನಾರಾಯಣ, ಅರಣ್ಯ ರಕ್ಷಕರಾದ ಮೋಹನ್,ವಿಶ್ವನಾಥ್,ವೆಂಕಪ್ಪ, ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಮಾಜಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಹುಸೇನ್, ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯ ಬಶೀರ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.