ಕೌಡಿಚ್ಚಾರು: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ನಾಗನಕಟ್ಟೆ ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರ, ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಕೌಡಿಚ್ಚಾರು ರಸ್ತೆ ಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಪುರಾತನ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ನಾಗನ ಕಟ್ಟೆಯ ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಆ.7 ರಂದು ಒಂದು ದಿನದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ನಡೆಯಿತು. ಜ್ಯೋತಿಷಿ ಮುಳ್ಳೇರಿಯ ಬೇಂಗತ್ತಡ್ಕ ಸಜೀಶ್‌ರವರು ಪ್ರಶ್ನಾ ಚಿಂತನೆ ನಡೆಸಿಕೊಟ್ಟರು. ಪ್ರಶ್ನೆಯಲ್ಲಿ ಕಂಡು ಬಂದಂತೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಇರುವ ನಾಗ ಸಾನ್ನಿಧ್ಯವು ಮಾಡ್ನೂರು ಗ್ರಾಮದ ನನ್ಯದಲ್ಲಿದ್ದ ನಾಗ ಬನದಿಂದ ಅಪರಿಚಿತರು ಕೌಡಿಚ್ಚಾರು ಪೇಟೆಯಲ್ಲಿ ತಂದಿರಿಸಿದ್ದಾಗಿದ್ದು,ಅದನ್ನು ಆಸುಪಾಸಿನ ಜನರು ಭಕ್ತಿಯಿಂದ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಿ ಇದೀಗ ಸಾನ್ನಿಧ್ಯವು ಅಜೀರ್ಣಾವಸ್ಥೆ ತಲುಪಿದೆ, ಇದನ್ನು ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಕಂಡು ಬಂದಿದೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ ಇರುವ ನಾಗ ಸಾನ್ನಿಧ್ಯವು ಅಪಾರ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಕೂಟ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ನಾಗ ಸಾನ್ನಿಧ್ಯ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಾಗನಕಟ್ಟೆ ಸಮಿತಿ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಜನಾ ಮಂದಿರದ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಆಯುಧ ಪೂಜಾ ಸಮಿತಿ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಗಣೇಶೋತ್ಸವ ಸಮಿತಿ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಅಪಾರ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಭಕ್ತರು, ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

” ಮಾಣಿ-ಮೈಸೂರು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಹೆದ್ದಾರಿಯ ಕೌಡಿಚ್ಚಾರು ಪೇಟೆಯ ಜಂಕ್ಷನ್‌ನಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆಯಿಂದ ಅನತಿ ದೂರದಲ್ಲಿ ನಾಗನ ಸಾನ್ನಿಧ್ಯವಿದೆ. ಅಪಾರ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಇಲ್ಲಿನ ನಾಗನ ಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಮುಂದಿನ ದಿನದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಕೂಟ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪ್ರಶ್ನೆಯಿಂದ ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ” .

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.