Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಜೂ.೯: ಶ್ರೀಸತ್ಯಸಾಯಿ ಮಂದಿರ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ನೇತ್ರ ತಪಾಸಣಾ ಶಿಬಿರ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಅಂಧರ ಸೇವಾ ಸಂಘ ದ.ಕ., ಶ್ರೀಸತ್ಯಸಾಯಿ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ ಪುತ್ತೂರು ಇದರ ಸಂಯುಕ್ತ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಅಂಧರ ಸೇವಾ ಸಂಘದ ೨೩೬ನೇ ಉಚಿತ ನೇತ್ರ ತಪಾಸಣಾ ಶಿಬಿರ ಜೂ.೯ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ೯.೦೦ ರಿಂದ ೧೨.೩೦ ರ ತನಕ ಶ್ರೀಸತ್ಯಸಾಯಿ ಮಂದಿರ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ನೇತ್ರ ತಜ್ಞರಾದ ಡಾ.ಜಯರಾಮ ಶೆಟ್ಟಿ, ಡಾ.ಹೃಷಿಕೇಶ್ ಅಮೀನ್, ಡಾ.ನೆಲ್ಲಿ ನಝರತ್ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.
ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಕಣ್ಣುಗಳ ಪರೀಕ್ಷೆ, ಔಷಧಗಳ ಪೂರೈಕೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಜುಲೈ ೭ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಕನ್ನಡಕಗಳ ವಿತರಣೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಶಿಬಿರಾರ್ಥಿಗಳ ನೋಂದಾವಣೆ ಪೂರ್ವಾಹ್ನ ೮.೪೫ ರಿಂದ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಮೊದಲು ನೋಂದಾಯಿಸಿದ ೨೦೦ ಮಂದಿಗೆ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯ ಕೊಡಲಾಗುವುದು. ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಈ ಶಿಬಿರದ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯಬಹುದು ಎಂದು ಅಂಧರ ಸೇವಾ ಸಂಘ ಹಾಗೂ ಶ್ರೀಸತ್ಯಸಾಯಿ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ ಪ್ರಕಟಣೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.