HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಆರ್‌ಟಿಜೆಎಂ ನಲ್ಲಿ ರಂಜಾನ್ ಆಚರಣೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಡಬ: ಇಲ್ಲಿಯ ರಹ್ಮಾನೀಯ ಟೌನ್ ಜುಮಾ ಮಸೀದಿಯಲ್ಲಿ ಜೂ. 5 ರಂದು ರಂಜಾನ್ ಹಬ್ಬದ ನಮಾಜ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು. ಮಸೀದಿಯ ಖತೀಬರಾದ ಹಾಜಿ ಪಿ.ಎಂ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ದಾರಿಮಿ ನಮಾಜಿನ ನೇತೃತ್ವವನ್ನು ವಹಿಸಿದ್ದು ದುಃವಾ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಗೈದು ಈದ್ ಸಂದೇಶ ಸಾರಿದರು.

ಮಸೀದಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಜಿ ಎಸ್ ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ್, ಉಪಾದ್ಯಕ್ಷ ಹಾಜಿ ಸಯ್ಯದ್ ಹುಸೇನ್, ಪ್ರ. ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಹಾಜಿ ಕೆ.ಎಸ್ ಅಬ್ದುಲ್ ಹಮೀದ್, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಹಾಜಿ ಕೆ ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾದ ಆಶ್ರಪ್ ಶೇಡಿಗುಂಡಿ, ಹಾಜಿ ಹನೀಫ್ ಕೆ.ಎಂ, ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಕೆ.ಎಂ ಫಾರೂಕ್, ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಕುಂಞಳಿಕೇಪು, ಹಾರೀಸ್ ಹ್ಯೊಗೆಕೆರೆ , ಆದಂ ತಿಮರಡ್ಡ, ಆಹ್ಮದ್ ಮಾಲೇಶ್ವರ, ಕುವ್ವತ್ತುಲು ಇಸ್ಲಾಂ ಕಮಿಟಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಎಸ್ , ಹಳೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ದುಲ್ ರಹ್ಮಾನ್ ಹ್ಯೊಗೆಕೆರೆ , ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಜಲೀಲ್ ಬೈಲು, ಕಡಬ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯ ಶರೀಫ್ ಎ ಎಸ್, ಮಾಜಿ ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿ ಹಾಜಿ ಮಹಮ್ಮದ್ ಶರೀಫ್‌ಶುಕ್ರಿಯಾ, ಹಾಜಿ ಮಹಮ್ಮದ್ ಕುಂಞ, ಹಾಜಿ ಉಮ್ಮರ್, ಹಾಜಿ ಉಸ್ಮಾನ್, ಅಬ್ದುಲ್ ರಝಾಖ್ ಮೂಲೆ ಸೇರಿದಂತೆ ಜಮಾಅತರು, ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.