Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಕೋಡಿಂಬಾಳ: ಅಕ್ರಮ ಮರಳು ದಂದೆ: ಕಹಳೆ ನ್ಯೂಸ್ ವರದಿಗಾರನಿಗೆ ಹಲ್ಲೆ ಪ್ರಕರಣ

  • ಕಹಳೆ ನ್ಯೂಸ್ ತಂಡದ ವಿರುದ್ದ ಮಹಿಳೆಯರು ಸೇರಿದಂತೆ ಮೂವರಿಂದ ದೂರು

ಕಡಬ: ಕೋಡಿಂಬಾಳ ಗ್ರಾಮದ ಕೋರಿಯಾರ್ ಎಂಬಲ್ಲಿ ಅಕ್ರಮ ಮರಳು ತೆಗೆಯುವುದನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಲು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದ ಖಾಸಗಿ ವಾಹಿನಿಯ ವರದಿಗಾರನಿಗೆ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿದ ಪ್ರಕರಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಇತ್ತಂಡದಿಂದಲೂ ದೂರು ದಾಖಲಾಗಿದೆ.

ಕಹಳೆ ನ್ಯೂಸ್ ವರದಿಗಾರರ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧ 102ನೆಕ್ಕಿಲಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ ಅಂದುಕುಂಞ ಎಂಬವರ ಪತ್ನಿ ಸಫಿಯಾ ಹಾಗೂ ಪಟ್ರೋಡಿ ನಿವಾಸಿ ರಮೇಶ ಎಂಬವರ ಪತ್ನಿ ಲಲಿತ ಎಂಬವರು ದೂರು ನೀಡಿ, ಜೂ.3ರಂದು ಸಂಜೆ ವೇಳೆ ನದಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಕಹಳೆ ನ್ಯೂಸ್ ಎಂದು ಓಮ್ನಿ ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಬಂದ ಆರು ಜನರ ತಂಡ ನಮ್ಮ ಅಶ್ಲಿಲ ಫೋಟೋ ತೆಗೆದು ಮೈಗೆ ಕೈ ಹಾಕಿ ಎಳೆದು ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡಿ ಅವಮಾನ ಮಾಡಿ ಜೀವ ಬೆದರಿಕೆ ಒಡ್ಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇನ್ನೊಂದೆಡೆ 102ನೆಕ್ಕಿಲಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ ಮೇಲಾಂಟ ಶೀನಪ್ಪ ಗೌಡರ ಮಗ ಗಣೇಶ್ ಎಂಬವರು ದೂರು ನೀಡಿ, ನಾನು ಜೆಸಿಬಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ನಿರ್ವಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಜೂ.3ರಂದು ಕರ್ಮಾಯಿ ಕೋರಿಯಾರ್ ಕಡೆ ಚಾಲಕ ಕರುಣಾಕರರೊಂದಿಗೆ ನನ್ನ ಬೊಲೆರೊ ಜೀಪಿನಲ್ಲಿ ಕೆರ್ಮಾಯಿ ಕೋರಿಯಾರ್ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ರಸ್ತೆಯ ದುರಸ್ತಿಗೆ ಪಿಡಬ್ಲ್ಯೂಡಿಯವರ ಮೂಲಕ ಮರಳು ಖರೀದಿಸಿದ್ದೇನೆ, ಈ ಮರಳಿನ ಹಣ ಕೊಡಲು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಕಹಳೆ ನ್ಯೂಸ್ ವರದಿಗಾರರ 6 ಜನರ ತಂಡ ಓಮ್ನಿ ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಬಂದು ನನ್ನ ವಾಹನಕ್ಕೆ ಅಡ್ಡ ಇಟ್ಟು ಅವಾಚ್ಯವಾಗಿ ನಿಂದಿಸಿ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ ನನ್ನಲ್ಲಿದ್ದ 1 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿಯನ್ನು ಎಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಇದೀಗ ಗಾಯಗೊಂಡಿರುವ ನಾನು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಾಗಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಮಂಗಳೂರಿನ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಗಣೇಶ್ ಅವರು ದೂರು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಬಗ್ಗೆ ಕಡಬ ಪೋಲಿಸರು ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಕಹಳೆ ನ್ಯೂಸ್ ವರದಿಗಾರ ಗಣೇಶ್ ಇಡಾಳ ಅವರಿಗೆ ಐತ್ತೂರು ಗ್ರಾಮದ ಕೇನ್ಯ ನಿವಾಸಿ ಗಣೇಶ್ ಮತ್ತು 102 ನೇ ನೆಕ್ಕಿಲಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ ಮಾಯಿಪಾಜೆ ನಿವಾಸಿ ಅಜಯ್ ಹಾಗೂ ಎಂಟು ಜನರ ತಂಡ ಹಲ್ಲೆ ನಡಸಿ ಅವರ ಕ್ಯಾಮರಾ ಹಾಗೂ ಮೊಬೈಲ್‌ನ್ನು ಪುಡಿಗೈದು, ಅವರಲ್ಲಿದ್ದ ಬೆಲೆಬಾಳುವ ಚಿನ್ನದ ಚೈನ್‌ನ್ನು ಕಸಿದುಕೊಂಡು ಲಕ್ಷಂತಾರ ರೂ ನಷ್ಟ ಉಂಟು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಈ ಬಗ್ಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಕಡಬ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದೆ. ಇತ್ತಂಡದವರ ದೂರು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ ಹೇಳಿಕೆ ಪಡೆದಿರುವ ಕಡಬ ಎಸ್.ಐ. ಪ್ರಕಾಶ್ ದೇವಾಡಿಗ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.