ಪೆರಿಯಶಾಂತಿ: ಕಾರು ಡಿಕ್ಕಿ-ಬೈಕ್ ಸವಾರ ರಾಜೇಶ್ ಮೃತ್ಯು

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ನೆಲ್ಯಾಡಿ: ಮಂಗಳೂರು-ಬೆಂಗಳೂರು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಹೆದ್ದಾರಿ 75ರ ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಸಮೀಪದ ಪೆರಿಯಶಾಂತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾರು ಹಾಗೂ ಬುಲೆಟ್ ಬೈಕ್ ನಡುವೆ ಮುಖಾಮುಖಿ ಡಿಕ್ಕಿ ಸಂಭವಿಸಿ ಬುಲೆಟ್ ಬೈಕ್ ಸವಾರ ರಾಜೇಶ್(33ವ.)ಎಂಬವರು ಮೃತಪಟ್ಟ ಘಟನೆ ಜೂ.5ರಂದು ಸಂಜೆ ನಡೆದಿದೆ.

 ಮೂಲತ: ಕೇರಳ ನಿವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದ ರಾಜೇಶ್‌ಗೆ ಶಿಬಾಜೆಯಿಂದ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದು ಮನೆ ಅಳಿಯನಾಗಿ ಪತ್ನಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ವಾಸ್ತವ್ಯವಿದ್ದರು. ಜೂ.5ರಂದು ತನ್ನ ಬುಲೆಟ್ ಬೈಕ್ (ಕೆಎಲ್ 71 ಡಿ 7163)ನಲ್ಲಿ ನೆಲ್ಯಾಡಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದ ರಾಜೇಶ್ ಮತ್ತೆ ಶಿಬಾಜೆಗೆ ತೆರಳುತ್ತಿದ್ದ ವೇಳೆ ಬೆಂಗಳೂರಿನಿಂದ ಮಂಗಳೂರಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಕಾರು( ಕೆಎ 03 ಎಂಡಬ್ಲ್ಯು 7055) ನಡುವೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಹೆದ್ದಾರಿಯ ಪೆರಿಯಶಾಂತಿಯಲ್ಲಿ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಕಡೆಗೆ ತಿರುಗುವಲ್ಲಿ ಮುಖಾಮುಖಿ ಡಿಕ್ಕಿ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಡಿಕ್ಕಿಯ ರಭಸಕ್ಕೆ ಬೈಕ್ ಹಾಗೂ ಕಾರು ನಜ್ಜು ಗುಜ್ಜಾಗಿದ್ದು ಬೈಕ್ ಮತ್ತೆ ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಕಡೆಗೆ ಮುಖಮಾಡಿ ನಿಂತಿದೆ. ಘಟನೆಯಿಂದಾಗಿ ಬುಲೆಟ್ ಬೈಕ್ ಸವಾರ ರಾಜೇಶ್‌ರವರ ತಲೆ ಹಾಗೂ ಕಾಲಿಗೆ ತೀವ್ರ ಗಾಯವಾಗಿತ್ತು. ತಕ್ಷಣ ಅವರನ್ನು ನೆಲ್ಯಾಡಿಯ ಆಂಬುಲೆನ್ಸ್‌ವೊಂದರಲ್ಲಿ ಕರೆದೊಯ್ದು ಮಂಗಳೂರಿನ ಎಜೆ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಫಲಿಸದೆ ರಾಜೇಶ್‌ರವರು ಅಲ್ಲಿ ಮೃತಪಟ್ಟಿರುವುದಾಗಿ ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

 ಕಾರು ಚಾಲಕ ವರ್ಗೀಸ್ ಹಾಗೂ ಇತರರು ಅಪಾಯದಿಂದ ಪಾರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಹೊರಠಾಣೆ ಪೊಲೀಸರು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.