HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಪರಿಸರ ಸಮತೋಲನ ಕಾಪಾಡಲು ಗಿಡ ನೆಟ್ಟು ಬೆಳೆಸುವುದು ಅಗತ್ಯ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ತಾಲೂಕು ಆಡಳಿತ ಪರಿಸರ ದಿನಚಾರಣೆಯಲ್ಲಿ ತಹಶೀಲ್ದಾರ್ ಡಾ. ಪ್ರದೀಪ್ ಕುಮಾರ್

ಪುತ್ತೂರು: ಮನುಕುಲದ ಸಮತೋಲನಕ್ಕೆ ಪರಿಸರ ಸಮತೋಲನ ಆಗಬೇಕು. ಪರಿಸರ ಸಮತೋಲನಕ್ಕಾಗಿ ಗಿಡಗಳನ್ನು ನೆಟ್ಟು ಬೆಳೆಸುವ ಅಗತ್ಯತೆ ಇದೆ ಎಂಬ ಮಹತ್ವದ ನಿಲವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ತಾಲೂಕು ಆಡಳಿತದ ವತಿಯಿಂದ ಜೂ. 6ರಂದು ಪುತ್ತೂರು ದರ್ಬೆಯಲ್ಲಿರುವ ನಿರೀಕ್ಷಣಾ ಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ಗಿಡಗಳನ್ನು ನೆಡುವ ಮೂಲಕ ಪರಿಸರ ದಿನಾಚರಣೆ ಆಚರಿಸಲಾಯಿತು.

ತಹಶೀಲ್ದಾರ್ ಡಾ. ಪ್ರದೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 50 ವಿವಿಧ ಜಾತಿಯ ಹಣ್ಣು ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯವರ್ಧಕ ಗಿಡಗಳನ್ನು ನೆಡಲು ಚಾಲನೆ ನೀಡಲಾಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಉಪತಹಶೀಲ್ದಾರ್ ಶ್ರೀಧರ್, ಕಂದಾಯ ಇಲಾಖೆಯ ದಯಾನಂದ ಹೆಗ್ಡೆ, ವೆಂಕಟೇಶ್, ಪೃಥ್ವಿರಾಜ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಮುರಳಿಕೃಷ್ಣ ಹಸಂತಡ್ಕ, ಇಸುಬು ಸಾಲ್ಮರ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.