HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಬೊಳುವಾರಿನಲ್ಲಿ ಕರ್ನಾಟಕ ಲ್ಯಾಬೋರೇಟರಿ ಇಕ್ವಿಪ್‌ಮೆಂಟ್ ಸಪ್ಲಾಯಿಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಸುಮಾರು 60 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಶಾಲಾ-ಕಾಲೇಜುಗಳಿಗೆ ಲ್ಯಾಬ್ ಉಪಕರಣ ಹಾಗೂ ಇನ್ನಿತರ ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿರುವ ಮಂಗಳೂರಿನ ಬಲ್ಮಠ ರೂಪ ಹೊಟೇಲ್ ಮುಂಭಾಗದ ಮಂಗಳ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್‍ಯಾಚರಿಸುತ್ತಿರುವ ಸಂಸ್ಥೆ ಕರ್ನಾಟಕ ಲ್ಯಾಬೋರೇಟರಿ ಇಕ್ವಿಪ್‌ಮೆಂಟ್ ಸಪ್ಲಾಯಿಸ್ 61ನೇ ವರ್ಷದ ಸವಿನೆನಪಿಗಾಗಿ ಬೊಳ್ವಾರ್ ವಿ ಆರ್‌ಎಲ್ ಸಂಸ್ಥೆ ಎದುರಿನ ಪಿ.ಎಸ್.ನಾಯಕ್ ಕಂಪೌಂಡ್ ಕಟ್ಟಡದ ಮೊದಲ ಮಹಡಿಯಲ್ಲಿ ಜೂ.7ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಪುರೋಹಿತ ಪ್ರವೀಣ್ ಮುಂಡೂರುರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಧಾರ್ಮಿಕ ಪೂಜಾ ವಿಧಿವಿಧಾನಗಳೊಂದಿಗೆ ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.

ಬೊಳ್ವಾರು ಶ್ರೀಮಾತಾ ಅಲ್ಯೂಮೀನಿಯಂ ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕೇಶನ್ ಮಾಲಕ ಪದ್ಮನಾಭ, ಬೊಳ್ವಾರ್ ಅರವಿಂದ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ನ ಉದ್ಯೋಗಿ ಪ್ರಸನ್ನ, ಕಟ್ಟಡ ಮಾಲಕ ವಿಶ್ವನಾಥ ನಾಯಕ್ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕ ಧರ್ನೇಶ್ ಆಚಾರ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.