ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ: ಮಾಂಡೋವಿ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ 5ನೇ ‘ಬಾಡಿ ವರ್ಕ್ ಶಾಪ್’ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಮಾಂಡೋವಿ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಶಾಖೆಯಲ್ಲಿ ಜೂ.7ರಂದು ಪುತ್ತೂರು ವಲಯದಲ್ಲಿ ಸುಸಜ್ಜಿತ ಬಾಡಿ ವರ್ಕ್ ಶಾಪ್ ಉದ್ಘಾಟನೆಗೊಂಡಿತು.  ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿಯ ವೈದ್ಯರಾದ ಕೆ.ಜಿ.ಭಟ್‌ರವರು ಹೊಸ ಬಾಡಿ ವರ್ಕ್ ಶಾಪ್‌ನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಮಾಂಡೋವಿ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ನ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಶಾಖೆಯ ಕಟ್ಟಡ ಮಾಲಕ ಏಕ ವಿದ್ಯಾಧರ್, ಮಾಂಡೋವಿ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ನ ಚೀಫ್ ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ನೇರಂಕಿ ಪಾರ್ಶ್ವನಾಥ್, ಕೆ.ಜಿ.ಎಂ. ಶಶಿಧರ್ ಕಾರಂತ್, ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಶಾಖೆಯ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಸನಿಲ್ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

ನೇರಂಕಿ ಪಾರ್ಶ್ವನಾಥರವರು ಮಾತನಾಡಿ, ಮಾಂಡೋವಿ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ೧೯೮೪ರ ಜೂ.14ರಂದು ಕರ್ನಾಟಕದ ಪ್ರಪ್ರಥಮ ಡೀಲರ್‌ಶಿಪ್‌ಗಾಗಿ ಮಾರುತಿ ಸುಜ್ಹುಕಿ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಸತತ ೩೫ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಮಾರಾಟ ಹಾಗೂ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಗ್ರಾಹಕರ ಮನೆಮಾತಾಗಿದೆ. ಸುಮಾರು ೫೮ಕ್ಕೂ ಮೀರಿ ಶಾಖೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ೨೨ ಅರೆನಾ ಶೋರೂಮ್, ೪ ನೆಕ್ಸ್ಟ್ ಶೋರೂಮ್, ೬ ಯೂಸ್ಟ್ ಕಾರ್ ಶೋರೂಮ್, ೭ ಮಾರುತಿ ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಸ್ಕೂಲ್, ೩೪ ವರ್ಕ್ ಶಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತೀ ದೊಡ್ಡ ಏಕೈಕ ಅಟೋಮೊಬೈಲ್ ಶೋರೂಮ್ ಎಂದು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ. ತಿಂಗಳಿಗೆ ಸುಮಾರು ೧೫೦೦ ವಾಹನಗಳ ಮಾರಾಟ, ೫೦೦ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಹಳೆಯ ಕಾರುಗಳ ಮಾರಾಟ, ೩೩ ಸಾವಿರಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕಾರುಗಳ ಸರ್ವಿಸ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದ್ದು, ೧೯೮೯ರಲ್ಲಿ ಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ದ.ಕ. ಜಿಲ್ಲೆಯ ಮೊದಲ ಶಾಖೆ ಪ್ರಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ದ.ಕ. ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ೧೦ ಶಾಖೆ ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಸರ್ವಿಸ್ ವ್ಯಾನ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಸುಮಾರು ೧೮ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದರು.

ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಎ.ಜಿ.ಎಂ. ಸರ್ವಿಸ್‌ನ ಜಯದೀಪ ರೈ, ಡಿಜಿಎಂ ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಭಟ್, ಜಿಎಂ ಎಕೌಂಟ್ಸ್ ಉಮೇಶ್, ಎಜಿಎಂ ಎಕೌಂಟ್ ಅಶೋಕ್ ಕುಮಾರ್, ಎಜಿಎಂ ಸುನೀಲ್ ಕುಮಾರ್, ಟಿವಿ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅಕ್ಷಯ್ ಜೈನ್, ಎಜಿಎಂ ಸುರೇಶ್, ಎಎಸ್‌ಎಂ ಸುಜಿತ್ ಕುಮಾರ್, ಎಜಿಎಂ ರಮಾನಂದ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಮಾಂಡೋವಿ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ನ ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ ಸೇಲ್ಸ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಮುರಳೀಧರ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿ, ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಮಾಂಡೋವಿ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ನ ಟೀಮ್ ಸೇಲ್ಸ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಶ್ರೀಹರ್ಷ ರೈ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಶಾಖೆಯ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು ಸಹಕರಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.