Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಬಿಳಿನೆಲೆ ಭಾಗ್ಯ ಹೊಳೆಗೆ ಸೇತುವೆ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಅಗ್ರಹ – ಸ್ಪಂದಿಸಿದ ಜಿಲ್ಲಾ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಸಚಿವ ಯು.ಟಿ ಖಾದರ್

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

                                        ಯು.ಟಿ ಖಾದರ್‌ರಿಂದ ಪಿಡಬ್ಲ್ಯೂಡಿಗೆ ಕೋರಿಕೆ ಪತ್ರ

ಕಡಬ: ಬಿಳಿನೆಲೆ ಗ್ರಾಮದ ಪುತ್ತಿಲಬೈಲಿನಿಂದ ಉದ್ಮಯ, ಅರ್ಗೆನಿ, ಪರ್ಲತಪಾಲ್, ಚಿದ್ಗಲ್ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸುವ ಭಾಗ್ಯಹೊಳೆಗೆ ಉದ್ಮಯ ಎಂಬಲ್ಲಿ ಸೇತುವೆ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಬೇಡಿಕೆಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸಿದ ಜಿಲ್ಲಾ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಸಚಿವ ಯು.ಟಿ ಖಾದರ್ ಕೂಡಲೇ ಸದ್ರಿ ಸೇತುವೆ ನಿರ್ಮಿಸುವಂತೆ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಪಿಡಬ್ಲ್ಯೂಡಿ ಇಲಾಖೆಗೆ ಕೋರಿಕೆ ಸಲ್ಲಿಸಿರುತ್ತಾರೆ. ಕಳೆದ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಸೇತುವೆ ಇಲ್ಲದೆ ಅಡಿಕೆ ಪಾಲದಲ್ಲಿ ದಾಟುತ್ತಿದ್ದ ಈ ಭಾಗದ ಸುಮಾರು 40ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ ಸೇತುವೆ ನಿರ್ಮಿಸುವಂತೆ ವರ್ಷಾನುಗಟ್ಟಲೇ ಬೇಡಿಕೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಾ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರಿಗೆ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಾಗಿ, ಜನಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳಾಗಲಿ, ಸ್ಪಂದಿಸದೆ ಇರುವ ಬಗ್ಗೆ ಅಕ್ರೋಶಿತರಾದ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ಅನೀಯಾಗಿದ್ದರೂ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಸುದ್ದಿ ಪತ್ರಿಕೆ ವರದಿಗಾರರು ಸಚಿತ್ರ ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದು ಸ್ಪಂದಿಸಿದ ಸಚಿವರು ಕೂಡಲೇ ಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಮುಂದಾಗಿರುವುದು ಈ ಭಾಗದ ಜನತೆಯ ಬಹು ವರ್ಷದ ಬೇಡಿಕೆ ಇನ್ನಾದರೂ ಈಡೇರಬಹುದೇ ಎಂದು ಆಶಯ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಕಳೆದ 2 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಇದೇ ಭಾಗ್ಯ ಹೊಳೆಗೆ ಬಾಳುಕೋಡಿ ಎಂಬಲ್ಲಿಗೆ ಕಾಲುಸಂಕ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಅಗ್ರಹಿಸಿದ ಬಗ್ಗೆ ಸುದ್ದಿ ಪತ್ರಿಕೆ ವರದಿ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ್ದಂತೆ ಕರಾವಳಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಪ್ರಾಧಿಕಾರದಿಂದ ಅನುದಾನ ಒದಗಿಸಿ ಸೇತುವೆ ನಿರ್ಮಿಸಿ ಆ ಭಾಗದ ನೂರಾರು ವರ್ಷಗಳ ಬೇಡಿಕೆ ಈಡೇರಿದ್ದರೆ ಈಗ ಉದ್ಮಯ ಸೇತುವೆ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಕಾಲಕೂಡಿ ಬಂದಿದ್ದು ಅತೀ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲಿ ಸೇತುವೆ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಲಿ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.