HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಇಂಡಿಯನ್ ನ್ಯಾಷನಲ್ ರ್‍ಯಾಲಿ ಸ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ – ಈ ಬಾರಿ ಮತ್ತೆ ರುಂಯ್‌ಗುಟ್ಟಲಿದೆ ಮೋಟಾರ್ ಬೈಕ್‌ಗಳ ಅಬ್ಬರ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಕಳೆದ ಬಾರಿ ಮೋಟಾರ್ ಬೈಕ್ ರೇಸ್ ಮೂಲಕ ಬಂಗಾರಡ್ಕದಲ್ಲಿ ಸದ್ದು ಮಾಡಿದ್ದ ಬೈಕ್ ರೇಸ್ ಈ ಬಾರಿಯೂ ಆಯೋಜನೆಗೊಂಡಿದೆ. ಬೊಳುವಾರಿನ ಟಿವಿಎಸ್ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನಗಳ ಅಧಿಕೃತ ಡೀಲರ್ ಆಗಿರುವ ಏಸ್ ಮೋಟಾರ್‍ಸ್‌ನವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಡಿಸುವ ಎಫ್‌ಎಂಎಸ್‌ಸಿಐ ಇಂಡಿಯನ್ ನ್ಯಾಷನಲ್ ರ್‍ಯಾಲಿ ಸ್ಫ್ರಿಂಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್-2019-2w ಜೂ. 8 ಹಾಗೂ 9ರಂದು ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಐಎನ್‌ಆರ್ಸಿಎಸ್ ವತಿಯಿಂದ ಪ್ರಥಮ ಬಾರಿಗೆ ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ-ಸ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಶಿಪ್ ಎರಡನೇ ರೌಂಡ್ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಸ್ಪ್ರಿಂಟ್ ರ್‍ಯಾಲಿಯಲ್ಲಿ 20-20 ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲಿ ತೀರಾ ಕೆಟ್ಟ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ 6-8 ಕೀ ಮೀಟರ್‌ನ ದೂರದ ಹಂತದಲ್ಲಿ ರ್‍ಯಾಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಈ ರ್‍ಯಾಲಿಯಲ್ಲಿ ಅಕ್ರಾಸ್ ಇಂಡಿಯಾದಿಂದ 3 ಮಹಿಳಾ ಸವಾರರು ಸೇರಿದಂತೆ ಸುಮಾರು 85 ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಈ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರಿನ ಜೀವನ್ ನಕ್ಷತ್ರದ ಆಕರ್ಷಣೆಯಾಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ ನಾಗ್ಪುರದ ಜತಿನ್ ಜೈನ್ ಅವರು ಆಗಮಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮುಂಬೈಯ ಬಾದಲ್ ದೋಷಿ, ಮಂಗಳೂರು ಮೂಲದ ಸುದೀಪ್ ಕೊಟ್ಟರಿ, ಉನ್ನತ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಾಗಿ ರ್‍ಯಾಲಿಯಲ್ಲಿ ಮಿಂಚಲಿದ್ದಾರೆ. ಮಂಗಳೂರಿನ ಅಡ್ನಾನ್, ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಅತ್ಯಂತ ವೇಗದ ರೈಡರ್ ಆಗಿದ್ದು, ತನ್ನ ತವರು ನೆಲದಲ್ಲಿ ಸ್ವತಃ ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುವಂತೆ ಅವರು ಸ್ಟಾರ್ ಆಕರ್ಷಣೆಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಮಹಿಳಾ ವಿಭಾಗದ ವಿಜೇತ ಅಪೂರ್ವ ಅವರು ಮಂಗಳೂರಿನ ಇತರ ಎರಡು ಮಹಿಳಾ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ಕೂಟರ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಟಿವಿಎಸ್ ವೀಸಾ ಮತ್ತು ದೇಶದ ವಿವಿಧ ಭಾಗಗಳಿಂದ ಇತರ ರೈಡರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ನಾಸಿಕ್ ಮತ್ತು ಪಿಂಕೆಶ್ ಠಾಕರ್ರಿಂದ ಹಿಟ್ಟನ್ ಠಾಕರ ನಡುವಿನ ಹೋರಾಟ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಪುತ್ತೂರು ನಗರದಿಂದ ಸುಮಾರು ಏಳು ಕೀ.ಮೀ ದೂರದಲ್ಲಿರುವ ಗುಡ್ಡಗಾಡು ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನ ಟ್ರಾಕ್‌ನ್ನು ಸಿದ್ದಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಒರಟಾದ ಜಲ್ಲಿ, ಕೆಸರು ಹಾದಿಗಳಲ್ಲಿ ಬೈಕ್ ಸವಾರರು ತಮ್ಮ ಸಾಹಸ ಮೆರೆಯಲಿದ್ದಾರೆ. 11 ವಿಭಿನ್ನ ವರ್ಗಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧೆ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಸೇರಿದಂತೆ ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು, ಹಾಸನ, ಕೊಡಗು, ಮೈಸೂರು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಮೊದಲಾದ ಜಿಲ್ಲೆಗಳಿಂದ ಆಗಮಿಸುವ ಬೈಕ್ ರೇಸರ್‌ಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಸುದ್ದಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಧ್ಯಮ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ರ್‍ಯಾಲಿಯು ಆಯೋಜನೆಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಜೂ.8ರಂದು ಬೊಳುವಾರಿನ ಏಸ್ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ಬಳಿ ಸ್ಪರ್ಧಾಳುಗಳ ನೋಂದಾವಣೆ, ವಾಹನ ಹಾಗೂ ಸ್ಪರ್ಧಾಳುಗಳ ತಪಾಸಣೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಬಳಿಕ ಶಾಸಕ ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರು ರ್‍ಯಾಲಿಗೆ ಚಾಲನೆ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಜೂ.9ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬಲ್ನಾಡು ಚನಿಲ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ರ್‍ಯಾಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ದೂರವಾಣಿ 7760888333ಸಂಪರ್ಕಿಸುವಂತೆ ಸಂಘಟಕ ಆಕಾಶ್ ಐತ್ತಾಳ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.