Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಪರ್ಲಡ್ಕ-ಬೈಪಾಸ್‌ನಲ್ಲಿ ದಿಢೀರ್ ನೀರಿನ ಕಾರಂಜಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಇಲ್ಲಿನ ಪರ್ಲಡ್ಕ-ಬೈಪಾಸ್ ಜಂಕ್ಷನ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಖಾಸಗಿ ಒಡೆತನದ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಜೂ.9ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಸುಮಾರು 11.15ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ದಿಢೀರ್ ನೀರಿನ ಕಾರಂಜಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದೆ.

ಖಾಸಗಿ ಒಡೆತನದಲ್ಲಿನ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಜೆಸಿಬಿ ಕೆಲಸವಾಗುತ್ತಿರುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆಯ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಹಾದು ಹೋಗಿರುವ ಎಡಿಬಿ ಪೈಪ್‌ಗೆ ಹಾನಿಯಾಗಿ ದಿಢೀರ್ ಕೆಸರಿನಿಂದ ಕೂಡಿದ ನೀರಿನ ಕಾರಂಜಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಅಂದರೆ ನೀರಿನ ಕಾರಂಜಿಯು ರಸ್ತೆಯ ಬಲ ಮಗ್ಗುಲಿಂದ ರಸ್ತೆಯ ಎಡ ಮಗ್ಗುಲಿಗೆ ಸುಮಾರು 15 ಅಡಿ ಎತ್ತರದಲ್ಲಿ ಕಾರಂಜಿಯಂತೆ ನೀರು ಚಿಮುಕುತ್ತಿರುವ ದೃಶ್ಯ ಕಂಡುಬಂದಿತ್ತು. ಇದರಿಂದಾಗಿ ದ್ವಿಚಕ್ರ, ರಿಕ್ಷಾ ವಾಹನಗಳಿಗೆ ಸಂಚರಿಸಲು ಅಸಾಧ್ಯವಾದ ಸ್ಥಿತಿ ಬಂದೊದಗಿ ಬಂದ ದಾರಿಗೆ ಸುಂಕ ಇಲ್ಲ ಎಂಬಂತೆ ಪರ್‍ಯಾಯ ರಸ್ತೆಯ ಮೂಲಕ ಸಂಚರಿಸಿದ್ದರೆ, ಸಂಪೂರ್ಣ ಗ್ಲಾಸ್‌ಗಳಿಂದ ಆವೃತ್ತವಾಗಿರುವ ಕಾರು, ಬಸ್ಸುಗಳು ಮಾತ್ರ ನೀರಿನ ಕಾರಂಜಿಯನ್ನು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ಸಂಚರಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡು ಬಂದಿತ್ತು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೆ ದಿಢೀರ್ ನೀರಿನ ಕಾರಂಜಿಯು ನೋಡುಗರ ಮನತಣಿಸುವತ್ತ ಸೋಜಿಗದ ಸಂಗತಿಯಾಗಿತ್ತು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.