Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಅಲಂಕಾರು: ಮಯೂರ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಲಾ ಕೇಂದ್ರ ಶುಭಾರಂಭ


ಕಡಬ: ಅಲಂಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಯಕ್ಷಗಾನ ಮತ್ತು ಇತರ ನೃತ್ಯ ತರಬೇತಿ ‘ಮಯೂರ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಲಾ ಕೇಂದ್ರ’ ಜೂ.9ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಮೇಘ ಕಲಾ ಆರ್ಟ್ಸ್ ನೃತ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಶಾರದಾ ದಾಮೋದರ್ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಸಂಸ್ಥೆಯ ನೃತ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ದೀಕ್ಷಾ ಪಿ. ಕೆ ಹಾಗೂ ಪೋಷಕರಾದ ಜಯಂತಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ನಾಟ್ಯಗುರುವಾದ ಕೃಷಿ ಇಲಾಖೆಯ ಜಲಾನಯನ ಸಹಾಯಕ, ಸಂಸ್ಥೆಯ ನೃತ್ಯ ನಿರ್ದೇಶಕ, ಯಕ್ಷಗಾನ ನೃತ್ಯ ಕಲಾವಿದ ಹಾಗೂ ದೈವ ನರ್ತಕರಾಗಿರುವ ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್ ಶರವೂರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ೫೦ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಕಲಾವಿದರು ಭಾಗವಹಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.