HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಉಕ್ಕುಡ ಝಹ್ರತುಲ್ ಖುರ್‌ಆನ್ ಪ್ರೀ ಸ್ಕೂಲ್ ‘ಅಲಿಫ್ ಡೇ’

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ವಿಟ್ಲ ಸಮೀಪದ ಉಕ್ಕುಡ ಝಹ್ರತುಲ್ ಖುರ್‌ಆನ್ ಪ್ರೀ ಸ್ಕೂಲ್ ಇದರ ಆರಂಭೋತ್ಸವ, `ಅಲಿಫ್ ಡೇ’ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಉಕ್ಕುಡ ತಾಜುಲ್ ಉಲಮಾ ವಿಮೆನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು ಕಾಂಪೌಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸಿದ್ದ ಸ್ಥಳೀಯ ಮುದರ್ರಿಸ್ ಹಾಫಿಲ್ ಅಹ್ಮದ್ ಶರೀಫ್ ಸಖಾಫಿ ಮಳಲಿಯವರು ಮಕ್ಕಳ ವಿಶೇಷ ಬೆಳವಣಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಹೆತ್ತವರ ಪಾತ್ರ ಹಾಗೂ ಶಿಕ್ಷಕರ,ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯವರ, ರಕ್ಷಕರ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು.

ಸಯ್ಯದ್ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಶಹೀರ್ ಪುತ್ತಿಗೆ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ `ಅಲಿಫ್’ ಬರೆಯಿಸಿದರು. ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಂಚಾಲಕ ಶರೀಫ್ ಉಕ್ಕುಡ, ವಿಟ್ಲ ಪಡ್ನೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ದುಲ್ಲ ಕುಕ್ಕಿಲ ಹಾಗೂ ಹೆತ್ತವರು ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಹಿತೈಷಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಸಂಸ್ಥೆಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಉಮರ್ ಅಮ್ಜದಿ ಕುಕ್ಕಿಲ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ವಂದಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.