Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಎಸ್‌ಬಿಐ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನವರಿಂದ ಸಾಲಹಬ್ಬ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

 

 

ಪುತ್ತೂರು: ರಾಷ್ಟ್ರೀಕೃತ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ಗಳಲ್ಲೊಂದಾದ ಭಾರತೀಯ ಸ್ಟೇಟ್ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನ ವತಿಯಿಂದ ಗೃಹ ಮತ್ತು ಕಾರು ಸಾಲ ಮೇಳ ಜೂ.15ರಂದು ಬಪ್ಪಳಿಗೆ ಲಯನ್ಸ್ ಸೇವಾ ಸದನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನ ರೀಜಿನಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ದಿನೇಶ್ ಆರೂರು, ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಸುಜಿತ್ ಕುಮಾರ್ ಸಹಾಯಕ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ಮೊದಲಾದವರು ಸಾಲಹಬ್ಬ ನಡೆಸಿಕೊಟ್ಟರು. ಸಾಲ ಹಬ್ಬದ ಮೂಲಕ ಗ್ರಾಹಕರ ಕನಸುಗಳನ್ನು ಸಾಕಾರಾಗೊಳಿಸುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಲ ಮೇಳವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಈ ಸಾಲ ಮೇಳದಲ್ಲಿ ಅತೀ ಕಡಿಮೆ ಬಡ್ಡಿದರ, ಸುಲಭ ಕಂತುಗಳು, ಮನೆ ಹಾಗೂ ವಾಹನ ಸಾಲ ತಕ್ಷಣ ಮಂಜೂರಾತಿ ಕಾರು ಸಾಲಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ರಿಯಾಯಿತಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಶುಲ್ಕವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಗ್ರಾಹಕರು ಇದರ ಸದುಪಯೋಗವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಅವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಕಾರು ಹಾಗೂ ವಾಹನ ಖರೀದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಹಲವು ಮಂದಿ ಗ್ರಾಹಕರು ಹಬ್ಬದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.