ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ ದೈವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸಂಕ್ರಮಣ ತಂಬಿಲ, ವಿಶೇಷ ಅಲಂಕಾರ ಪೂಜೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ: ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ದೈವಸ್ಥಾನ ಕಿನ್ನಿಮಾಣಿ ಪೂಮಾಣಿ ಪರಿವಾರ ದೈವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸಂಕ್ರಮಣ ಪ್ರಯುಕ್ತ ತಂಬಿಲ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಜೂ.15 ರಂದು ನಡೆಯಿತು. ಗುತ್ತು ಚಾವಡಿಯಿಂದ ಮಲರಾಯ ಮತ್ತು ಹುಲಿ ಭೂತದ ಭಂಡಾರ ಉಳ್ಳಾಕುಲು ದೈವಸ್ಥಾನದ ಮಾಡದಲ್ಲಿ  ತಂದು ಇಟ್ಟು ಪ್ರತಿ ಸಂಕ್ರಮಣ ದಿವಸ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ. ರಾತ್ರಿ ಶ್ರೀ ಶಾಂತದುರ್ಗಾ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ದೇವಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಅಲಂಕಾರ ಪೂಜೆ ನಡೆದು ಪ್ರಸಾದ ವಿತರಣೆ ನಡೆಯಿತು.

ದೇವಸ್ಥಾನದ ಅರ್ಚಕ ರಾಜೇಂದ್ರ ಭಟ್ ಪೂಜಾ ವಿದಿವಿಧಾನಗಳನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಿದರು.ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ ಗುತ್ತಿನ ಪಟ್ಟಾಭೀಷಿಕ್ತರಾದ ಪ್ರವೀಣ್ ಕುಮಾರ್ ಆರಿಗ, ಮುಂಡೂರು ಮನೆಯ ವಾಸುದೇವ ಭಟ್, ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಾಗೇಶ್ ಗೌಡ ಪುಳಿತ್ತಡಿ, ಸಂಕ್ರಮಣ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಾರಾಯಣ ರೈ ಕೊಪ್ಪಳ, ಗುತ್ತು ಬಾರಿಕೆ ಮನೆಯವರು ಹಾಗೂ ಊರಿನ ಭಕ್ತಾದಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.