HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಕುಂತೂರು ಮದ್ರಸ ಪ್ರಾರಂಭೋತ್ಸವ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1


ಪೆರಾಬೆ: ಕುಂತೂರು ಹಿದಾಯತ್ತುಲ್ ಇಸ್ಲಾಂ ಮದ್ರಸದ ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಷದ ಮದ್ರಸ ಅಧ್ಯಯನದ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಸಮಾರಂಭವು ಜೂ.14ರಂದು ಮಗ್ರಿಬ್ ನಮಾಝ್‌ನ ಬಳಿಕ ನಡೆಯಿತು.

ಜಮಾಅತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅನೀಸ್ ನೂಜಿಲರವರು ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಮದ್ರಸ ಪ್ರಧಾನ ಅಧ್ಯಾಪಕ ಇಸ್‌ಹಾಕ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಸ್ಥಳೀಯ ಖತೀಬ್ ಕೆ.ವಿ. ಮಜೀದ್ ದಾರಿಮಿ ಕುಂಬ್ರರವರು ಮಾತನಾಡಿ, ಧಾರ್ಮಿಕವಾಗಿ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸ ಕಲಿತವರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಸುಸಂಸ್ಕೃತವಾಗಿ ಸಜ್ಜನತೆಯಿಂದ ನಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯ. ಓರ್ವ ವ್ಯಕ್ತಿಯೂ ಧಾರ್ಮಿಕ ವಿದ್ಯೆಯನ್ನು ಕಲಿತು ಅದಕ್ಕನುಸಾರವಾಗಿ ಅಲ್ಲಾಹುವಿಗೆ ಆರಾಧಿಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ನಾಳೆ ಪರಲೋಕ ವಿಜಯಿಯಾಗಲು ಸಾಧ್ಯ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಮದ್ರಸ ಅಧ್ಯಾಪಕರಾದ ಯೂಸುಫ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್, ಹಮೀದ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಮಾಡಾವು, ರಝಾಕ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಬೇಲ್ಪಾಡಿ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಜಮಾಅತ್ತಿನ ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರು, ಜಮಾಅತ್ತಿನ ಹಿರಿಯ, ಕಿರಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು, ಮದ್ರಸ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಹಾಜರಿದ್ದರು. ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಹಿತಿಂಡಿ ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.