ನೆಕ್ಕಿಲಾಡಿ- ಬಾಜಿನಡಿ- ಬದಿಗುಡ್ಡೆ ರಸ್ತೆ ದುರಸ್ತಿಗೆ ಡಿ.ಸಿಗೆ ಅನುದಾನ ಒದಗಿಸಲು ಮನವಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಡಬ : 102 ನೆಕ್ಕಿಲಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ ನೆಕ್ಕಿತ್ತಡ್ಕ, ಕಲ್ಲಗಂಡಿ,ಬಾಜಿನಡಿ, ಕಲ್ಲಿಮಾರ್, ಮರೆಂಗೋಡಿ, ವಜ್ರಪಾಣಿ, ಬರಮೇಲು, ಬದಿಗುಡ್ಡೆ, ನಾಗಮಾರ್, ಸಂಪಿಗೆತ್ತಡಿ, ಇರ್ತಿಮಾರ್, ನಡುಕಯ್ಯಳೆ ರಸ್ತೆದುರಸ್ತಿಗೆ ಮಳೆ ಹಾನಿ ಯೋಜನೆಯಡಿ ಅನುದಾನ ಹೊರಡಿಸುವಂತೆ ಜೂ.18ರಂದು ದ.ಕ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ ಡಾ|ಶಸಿಕಾಂತ್ ಸೆಂಥಿಲ್‌ರವರಿಗೆ ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಿಸಲಾಯಿತು.

ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಜಿಲ್ಲಾ ಪರಿಷತ್ ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯ ಸೈಯದ್ ಮೀರಾ ಸಾಹೇಬ್ ಸದ್ರಿ ರಸ್ತೆಯು ತೀರ ಹದಗೆಟ್ಟಿದ್ದು ಮಳೆಗಾಲದಲ್ಲಿ ಕೆಸರುಗದ್ದೆಯಾಗಿದ್ದು ಶಾಲಾ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ,ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ . ನಡೆದಾಡಲು ಸಾಧಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ, ವಾಹನಗಳಿಗಂತೂ ಸಂಚರಿಸಲೂ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಮಳೆ ಹಾನಿ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ರೂ. ೫೦ಲಕ್ಷ ಅನುದಾನ ಒದಗಿಸಿ ಕೂಡಲೇ ದುರಸ್ತಿಗೊಳಿಸುವರೇ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗಿ ಅಗ್ರಹಿಸಿದರು. ಮನವಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ ಶಸಿಕಾಂತ್ ಸೆಂಥಿಲ್ ಕೂಡಲೇ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳುವುದಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಲ್ಲದೆ ಸಂಬಂದಪಟ್ಟ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್‌ಗೆ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳುವಂತೆ ಸೂಚಿಸಿದರು. ಅಶೋಕ್ ಕುಮಾರ್ ರೈ ವಜ್ರಪಾಣಿ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಅಕ್ಷಯ್ ಲಾಲ್, ಹಂಝ ಕಲ್ಲಿಮಾರ್ ನಿಯೋಗದಲ್ಲಿ ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.