Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಗಂಡನಿಂದ ಕಿರುಕುಳ: ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಸರಸ್ವತಿ ಆರೋಪ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಡಬ: ಕಡಬದ ಸಮುದಾಯ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಸರಸ್ವತಿ(೫೦ವ) ಎಂಬವರು ತನಗೆ ತನ್ನ ಗಂಡ ಮಡಿಕೇರಿ ತಾಲೂಕಿನ ಸಂಪಾಜೆ ಚೆಂಬು ಗ್ರಾಮದ ತಮ್ಮಯ್ಯರವರು ನಿರಂತರ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕೋಡಿಂಬಾಳ ಗ್ರಾಮದ ಮಜ್ಜಾರು ಎಂಬಲ್ಲಿಂದ ಕಳೆದ ೩೦ ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಸಂಪಾಜೆಯ ಚೆಂಬು ಗ್ರಾಮದ ಅರುಂಬಾರು ಸುಬ್ಬಪ್ಪ ಗೌಡರ ಪುತ್ರ ತಮ್ಮಯ್ಯ ಗೌಡರಿಗೆ ತನ್ನನ್ನು ವಿವಾಹ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳಾಗಿಲ್ಲವೆಂದು ತನ್ನ ಗಂಡ ಪದೇ ಪದೇ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡುತಿದ್ದಾರೆ. ಕಳೆದ ಜೂ.೨೨ರಂದು ತನಗೆ ಮನ ಬಂದಂತೆ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಪತಿಯ ಕಿರುಕುಳ ತಾಳಲಾರದೆ ತಾನು ಕೋಡಿಂಬಾಳದ ತನ್ನ ತವರು ಮನೆಗೆ ಬಂದು ಸಂಕಷ್ಟವನ್ನು ತೋಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ. ಅಲ್ಲದೆ ಹಲ್ಲೆಯಿಂದ ಕಾಲಿನ ಭಾಗ, ಕೈ, ಮುಖವನ್ನು ಕಂಡ ಕೂಡಲೇ ಸಹೋದರ ಗಂಗಾಧರರವರು ಕಡಬ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸರಸ್ವತಿಯವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಗಂಗಾಧರರವರು ನೀಡಿದ ದೂರಿನಂತೆ ಕಡಬ ಪೊಲೀಸರು ಸಂಪಾಜೆ ಠಾಣೆಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದು, ಸಂಪಾಜೆಯಿಂದ ಆಗಮಿಸಿರುವ ಪೊಲೀಸರು ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.