ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ: ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಕಾರುಣ್ಯಶ್ರೀ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ: ಸರಕಾರಿ ಮಾದರಿ ಉನ್ನತ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಇದರ ಶಾಲಾ ಸಂಸತ್ತಿನ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಕಾರುಣ್ಯಶ್ರೀ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಉಪಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಚರಣ್‌ರಾಜ್, ಗೃಹಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಶೋಭಿತ್, ಉಪ ಗೃಹಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಕೌಶಿಕ್, ವೆಂಕಟೇಶ, ಕ್ರೀಡಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಲೆನ್ಸನ್, ವಿಸ್ಮತ್, ಶಿಕ್ಷಣ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ವರ್ಷಿತಾ, ವಿದ್ಯಾ, ಆರೋಗ್ಯ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಖತೀಜತ್ ಅಝ್ಮೀಯಾ, ಸಂಪ್ರೀತ, ಆಹಾರ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಪೌಫಿಕ್, ಸ್ವಾಲಿಹ್, ನೀರಾವರಿ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಹೃತಿಕ್, ಕಾರ್ತಿಕ್, ತೋಟಗಾರಿಕಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಶಾನಿಲ್, ಮುಹಮ್ಮದ್ ಸಲ್ವಾನ್, ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಶಹಮ, ಶಾಹಿಮ, ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಅಝ್ಮಲ್, ಪವನ್ ರಾಜ್, ವಾರ್ತಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ರಾಜೇಶ, ಮನೋಜ್, ಶಿಸ್ತು ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಅಂಕಿತಾ, ಪ್ರೀತಿ, ಸಭಾಪತಿಯಾಗಿ ಬಿ.ಎನ್. ಸಮೀಹ, ವಿರೋಧ ಪಕ್ಷದ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಫಾತಿಮತ್ ಜಝೀಲ, ವಿರೋಧ ಪಕ್ಷದ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಮಹಮ್ಮದ್ ಸಾಝ್, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಪ್ರಸಾದ್, ಮುಹಮ್ಮದ್ ಸುಫಿಯಾನ್, ಧೀರಜ್, ಫಾತಿಮ ಶಮ್ನ, ಆಸಿಯತ್ ಸಮೀಯ, ಲ್ಯಾರಿನ್ ಕ್ರಾಸ್ತಾ, ರುಶೈದಾ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.