ಪೆರ್ಲಂಪಾಡಿ ಷಣ್ಮುಖದೇವ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಮಂತ್ರಿಮಂಡಲ ರಚನೆ

                 ಧನುಷ್ ಕುಲಾಲ್
                       ಅಶ್ವಿತ

ಈಶ್ವರಮಂಗಲ: ಷಣ್ಮುಖದೇವ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯ 2019-20ನೇ ಸಾಲಿನ ನಾಯಕ ಮತ್ತು ಉಪನಾಯಕ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಜೂ.22ರಂದು ನಡೆದ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ನಾಯಕ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಧನುಷ್ ಕುಲಾಲ್(10ನೇ ತರಗತಿ), ಉಪನಾಯಕಿ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಅಶ್ವಿತ (9ನೇ ತರಗತಿ) ಇವರು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರತಿ ಪಕ್ಷದ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಜ್ಯೋತಿ(10ನೇ), ಗೃಹಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಸಚ್ಚಿತ್(10ನೇ), ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಸಹನಾ(10ನೇ), ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಯಶಸ್ವಿ(9ನೇ), ಕ್ರೀಡಾಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಹರ್ಷಿತ್(10ನೇ), ಕಾನೂನು ಮತ್ತು ಶಿಸ್ತು ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಹರ್ಷಿತಾ ಪಿ.(10ನೇ), ಸುರಕ್ಷಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ವಿದ್ಯಾಶ್ರೀ(10ನೇ), ನೀರಾವರಿ ಮತ್ತು ಕೃಷಿ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ದಯಾನಂದ (10ನೇ), ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಅಶ್ವತ್(10ನೇ), ಶಿಕ್ಷಣ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಹರ್ಷಿತಾ(10ನೇ), ವಾರ್ತಾಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಯಶಸ್ವಿನಿ(10ನೇ), ಸಭಾಪತಿಯಾಗಿ ಮಹಮ್ಮದ್ ಮುನೌರ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ದುರ್ಗಾ(9ನೇ), ಇವರುಗಳು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಮುಖ್ಯ ಗುರುಗಳಾದ ಲೋಕಯ್ಯ ಡಿ. ಇವರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಂತೆ ಸಹ ಶಿಕ್ಷಕರಾದ ದಯಾನಂದ ಇವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಚುನಾವಣೆಯು ಗುಪ್ತ ಮತದಾನದ ಮೂಲಕ ನಡೆಯಿತು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.