ತ್ರೋಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯಾಟ: ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಸೈಂಟ್ ಮೇರೀಸ್ ಬಾಲಕಿಯರ ತಂಡ ತಾಲೂಕು ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ: ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಪಡುಬೆಟ್ಟು ಸರಕಾರಿ ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ವಲಯ ಮಟ್ಟದ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆಗಳ ಬಾಲಕ-ಬಾಲಕಿಯರ ತ್ರೋಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯಾಟದ ಬಾಲಕಿಯರ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಸೈಂಟ್ ಮೆರೀಸ್ ಆಂಗ್ಲಮಾಧ್ಯಮ ಶಾಲೆಯ ಬಾಲಕಿಯರ ತಂಮಡ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದು ತಾಲೂಕು ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ.

ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿಯರಾದ ಇಂಚರಾ ಹಿರೇಬಂಡಾಡಿ (ನಾಯಕಿ), ಪುಣ್ಯಶ್ರೀ ಪಾಲೆತ್ತಾಡಿ, ಹಿತೈಷಿ ಹಿರೇಬಂಡಾಡಿ, ದೀಯಾ ನೆಕ್ಕಿಲಾಡಿ, ಮಿಥಾಲಿ ಪಂಚೇರು, ಶರಣ್ಯಾ ಕಕ್ಕೆಪದವು, ಚಿತ್ರಾ ಪಂಚೇರು, ಮಾನ್ಯಶ್ರೀ ಕಲ್ಲೇರಿ, ಶರಣ್ಯಾ ಅಂಡೆತ್ತಡ್ಕ ವೈಶಾಲಿ, ಅಂಡೆತ್ತಡ್ಕ, ತೃಷಾ ಕರಾಯ ಮತ್ತು ರಕ್ಷಾ ನೂಜಿ ಹಿರೇಬಂಡಾಡಿಯವರು ತಂಡವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಿದ್ದರು. ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಶಿಕ್ಷಕರಾದ ಸತೀಶ್ ಶಾಂತಿನಗರ ಮತ್ತು ಪುರುಷೋತ್ತಮರವರು ತರಬೇತು ನೀಡಿದ್ದರು. ಶಾಲಾ ಸಂಚಾಲಕ ಅಬೆಲ್ ಲೋಬೊ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯಿನಿ ಮೀರಾ ರೋಡ್ರಿಗಸ್‌ರವರು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.