ನರೇಂದ್ರ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಇಂಟರ್‍ಯಾಕ್ಟ್‌ಕ್ಲಬ್ ಸ್ಥಾಪನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

“ಇಂಟರ್‍ಯಾಕ್ಟ್‌ಕ್ಲಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಕ್ರೀಯವಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸುವುದರಿಂದವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಏಳಿಗೆ ಹೊಂದಬಹುದು.ಕಾಲೇಜು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ತರಲು,ಹೊಸ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಮತ್ತು ತಿಳುವಳಿಕೆಯನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಇಂಟರ್‍ಯಾಕ್ ಕ್ಲಬ್‌ನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ” ಎಂದು ರೋಟರಿಕ್ಲಬ್ ಪುತ್ತೂರು ಈಸ್ಟ್ ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಶ್ಯಾಮ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಇವರು ಹೇಳಿದರು.

ನರೇಂದ್ರ ಪದವಿ ಪೂರ್ವಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ ಪುತ್ತೂರು ಈಸ್ಟ್ ಪ್ರಾಯೋಜಕತ್ವದ ಇಂಟರ್‍ಯಾಕ್ಟ್‌ಕ್ಲಬ್‌ನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದರು.”ನಿಸ್ವಾರ್ಥ ಸೇವೆ ,ಶಿಸ್ತು,ನಾಯಕತ್ವದ ಗುಣಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಇಂಟರ್‍ಯಾಕ್ಟ್‌ಕ್ಲಬ್ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.ಈಎಲ್ಲಾ ಗುಣಗಳನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡು ಉತ್ತಮ ಪ್ರಜೆಗಳಾಗಬೇಕು. ಈ ಕ್ಲಬ್ ನಲ್ಲಿ ಏರ್ಪಡಿಸುವ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ವಿಕಾಸಕ್ಕೆ ಪೂರಕವಾದ ಎಲ್ಲಾ ಪಠ್ಯೇತರ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ ಅದರ ಸದುಪಯೋಗವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು.”ಎಂದು ರೋಟರಿಕ್ಲಬ್ ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ(chairman) ವಸಂತ ಭಟ್ ಹೇಳಿದರು.

“ಇಂದಿನ ಇಂಟರ್‍ಯಾಕ್ಟರ್‍ಸ್ ಮುಂದಿನ ರೊಟೇರಿಯನ್ಸ್ ಆಗಿ ಅನೇಕ ಸಮಾಜಮುಖಿ ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮಗಳ ಮೂಲಕ ಸದೃಢ ಸಮಾಜವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಬಹುದು. “ಎಂದು ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರಾದ ಪ್ರಸಾದ್ ಶ್ಯಾನಭಾಗ್ ಹೇಳಿ, ಹೊಸದಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು.

ಇಂಟರ್‍ಯಾಕ್ಟ್‌ಕ್ಲಬ್‌ನ ನೂತನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶ್ರೀಚರಣ ,ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶಿಶಿರ ಹೊಸಮನೆ, ,ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಭಾಗ್ಯಶ್ರೀ ,ಸಾರ್ಜಂಟ್ ಎಟ್ ಆಮ್ಸ್ ಆಗಿ ಚರಣ್ ರಾಜ್ ಬಲ್ಲಾಳ್ ,ಕ್ಲಬ್ ಸರ್ವಿಸ್ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಸಂಚನ ,ಇಂಟರ್ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸರ್ವಿಸ್ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಅಪೂರ್ವ ಬಿ, ಯುತ್ ಸರ್ವಿಸ್ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಸಾತ್ವಿಕ್ ಕೆ.ಎಚ್. ,ವೃತ್ತಿಪರ ಸೇವಾ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಸ್ವಾತಿ ಎಸ್.ಭಟ್ ,ಸಮುದಾಯ ಸೇವಾ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ನೇತ್ರ ಪಲ್ಲವಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

ರೋಟರಿಕ್ಲಬ್ ಪುತ್ತೂರು ಈಸ್ಟ್ ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಶ್ಯಾಮ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಇವರು ಇಂಟರ್‍ಯಾಕ್ಟ್‌ಕ್ಲಬ್‌ನ ನೂತನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಬ್ಯಾಡ್ಜ್ ಗಳನ್ನು ವಿತರಿಸಿದರು. ನೂತನಅಧ್ಯಕ್ಷನಾದ ಶ್ರೀಚರಣ ಇವರಿಗೆ ರೋಟರಿ ಕೊರಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಾಕುವುದರ ಮೂಲಕ ಪದಗ್ರಹಣ ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮ ನೆರವೇರಿಸಿದರು. ನೂತನ ಅಧ್ಯಕ್ಷನಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಶ್ರೀಚರಣ ಮಾತನಾಡಿ “ಸರ್ವರ ಸಹಕಾರದೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸೇವೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ.”ಎಂದುಹೇಳಿದರು.

ರೋಟರಿಕ್ಲಬ್ ಪುತ್ತೂರು ಈಸ್ಟ್‌ನ ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿಯಾದ ಶಶಿಧರ್ ಕಿನ್ನಿಮಜಲ್ ಈ ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಇಂಟರ್‍ಯಾಕ್ಟ್ ಸ್ಟಾಫ್ ಸಂಯೋಜಕರಾದ ಉಪನ್ಯಾಸಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ದೀಕ್ಷ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. .ದ್ವಿತೀಯ ವಾಣಿಜ್ಯ ವಿಭಾಗದ ಕು. ಭಾಗ್ಯಶ್ರೀ ವಂದಿಸಿದರು .ರಂಜಿತ್ ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.