Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಬೊಳುವಾರು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ದೈವಗಳಿಗೆ ನೇಮೋತ್ಸವ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಬೊಳುವಾರು ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಉಳ್ಳಾಳ್ತಿ ಮಲರಾಯ ಸಪರಿವಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನೇಮಾವಳಿ ಬಗ್ಗೆ ಅ.20ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ ನಡೆಯಿತು. ಕ್ಷೇತ್ರದ ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರ, ಬ್ರಹ್ಮಕಲಶದ ಬಳಿಕ ನಾಲ್ಕನೇ ವರ್ಷದ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವ ಹಾಗೂ ದೈವಗಳಿಗೆ ಎರಡನೇ ಬಾರಿಗೆ ನಡೆಯುವ ನೇಮೋತ್ಸವಕ್ಕೆ ಪೂರ್ವಾಭಾವಿಯಾಗಿ ನಡೆದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷೇತ್ರಾಭಿವೃದ್ಧಿ ವಿಶ್ವಸ್ಥ ಮಂಡಳಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಭಟ್ ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. 

2020ರ ಜನವರಿ 24ರಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವ ಹಾಗೂ ಜ.25ರಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದ ದೈವಗಳಿಗೆ ನೇಮೋತ್ಸವ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಅ.28ರ ದೀಪಾವಳಿಯಂದು ದೈವಗಳಿಗೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ, ಶ್ರೀನಾಗದೇವರಿಗೆ, ದೈವಗಳಗೆ ತಂಬಿಲ ಸೇವೆ ನಡೆಯಲಿರುವುದು.

ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ನಗರಸಭಾ ಸದಸ್ಯರಾದ ಪಿ.ಜಿ. ಜಗನ್ನಿವಾಸ ರಾವ್, ಸಂತೋಷ್‌ಕುಮಾರ್ ಕರ್ಮಲ, ಕ್ಷೇತ್ರಾಭಿವೃದ್ಧಿ ವಿಶ್ವಸ್ಥ ಮಂಡಳಿ ಟ್ರಸ್ಟ್‌ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಯೋಗೀಶ್ ಕಾಮತ್, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ನಾಗರಾಜ ಹೆಗ್ಡೆ, ಸಂಚಾಲಕ ಪ್ರವೀಣ್ ನಾಯಕ್, ಟ್ರಸ್ಟಿಗಳಾದ ಮನೋಹರ್ ರೈ, ವಿ.ಕೆ. ಶೆಟ್ಟಿ, ಧನಂಜಯ ರೈ, ಶಶಿಧರ್ ರಾವ್, ಸುಂದರ ನಾಯ್ಕ, ಸನತ್ ಬೊಳುವಾರು, ದಿನೇಶ್ ಕರ್ಮಲ, ಜಲಜಾಕ್ಷಿ ಹೆಗ್ಡೆ ಉಳಿದಂತೆ ಗೋಪಾಲ ನೈಕ್, ಶ್ರೀವಿಜ್ಞಾ,, ಉಷಾ ಭಂಡಾರಿ, ಪ್ರಕಾಶ್, ಶರತ್ ಮಂಜಲ್ಪಡ್ಪು, ರೋಹಿತ್ ಬೊಳುವಾರು, ನಂದನ ಡಿ. ರೈ, ಕವಿತಾ ಬೊಳುವಾರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.