Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಪುತ್ತೂರು  ಆಲುಕ್ಕಾಸ್ ಜ್ಯುವೆಲ್ಲರಿಯಲ್ಲಿ 55ನೇ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಸಹಾಯ ಹಸ್ತ ವಿತರಣೆ

ಪುತ್ತೂರು: ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಖ್ಯಾತಿಯ ಚಿನ್ನಾಭರಣ ಮಳಿಗೆ ಜೋಸ್ ಅಲುಕ್ಕಾಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ತನ್ನ ೫೫ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಪ್ರಯುಕ್ತ  ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ ಪುತ್ತೂರು ಸಿಟಿ ಇದರ ಜಂಟಿ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಕಣ್ಣಿನ ಪೊರೆ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ನೆರವು, ಕೃತಕ ಕಾಲು ಜೋಡಣೆಗೆ ಧನಸಹಾಯ ವಿತರಣೆ ಹಾಗೂ ಬನ್ನೂರು ಸ್ಪೂರ್ಥಿ ನಿಲಯಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯ ಸಾಮಾಗ್ರಿ ವಿತರಣೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ  ನ.೨೨ರಂದು ಪುತ್ತೂರು ಕೆ.ಎಸ್.ಆರ್.ಟಿ.ಸಿ ಕಮರ್ಶಿಯಲ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿರುವ ಜೋಸ್ ಆಲುಕ್ಕಾಸ್ ಚಿನ್ನಾಭರಣ ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಪುತ್ತೂರು ಶ್ರೀ ಮಹಾಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಅರ್ಚಕರಾದ ಪ್ರೀತಂ ಪುತ್ತುರಾಯರವರು ದೀಪ ಬೇಳಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಮಾಯಿದೆ ದೇವಸ್ ಚರ್ಚ್ ರೆ.ಫಾ ಲ್ಯಾರಿ ಪಿಂಟೊ, ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಅರವಿಂದ ಕೃಷ್ಣ,  ರೋಟರಿ ಜೋನ್ ೪ರ ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ ಗವರ್ನರ್ ರಿತೇಶ್ ಬಾಳಿಗ, ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ ಪುತ್ತೂರು ಸಿಟಿ ಇದರ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಧರ್ಣಪ್ಪ ಗೌಡ, ಹಸನ್ ಹಾಜಿ ಪುತ್ತೂರು, ಜೋಸ್ ಆಲುಕ್ಕಾಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಆಂದ್ರಪ್ರದೇಶದ ಏರಿಯಾ ಮ್ಯಾನೆಜರ್ ಲೆನೊಜಾನ್ಸ್ ಬಾಬು,     ಪುತ್ತೂರು ಶಾಖಾ ಮ್ಯಾನೇಜರ್‌ ರತೀಸ್ ಸಿ.ಪಿ, ಅಕೌಂಟೆಂಟ್ ರಾಜೇಶ್ ಕಲಾಕಾರ್ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಜೋಸ್ ಆಲುಕ್ಕಾಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ೫೫ನೇ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಪುತ್ತೂರು ಜೋಸ್ ಆಲುಕ್ಕಾಸ್ ಚಿನ್ನಾಭರಣ ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಶಿಬಿರವನ್ನು ಏರ್ಪಡಿಸಿದ್ದು ಅದರಲ್ಲಿ ಆಯ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಉಚಿತ ಕಣ್ಣಿನ ಪೊರೆ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ಸಂಸ್ಥೆ ವತಿಯಿಂದ ಮಾಡಿಸಲಾಗುತ್ತಿದ್ದು ಈ ಸಂಬಂದ ಡೆನ್ನಿಸ್ ಮಸ್ಕರೇನಸ್ ಕೆಮ್ಮಾಯಿ,ಪರಮೇಶ್ವರ ಗೌಡ,ಕೆ.ಎಂ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಅಸೈಗೋಳಿ,
ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್ ಲಾಯಿಲ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ,ಕುಸುಮಾವತಿ ವಿಟ್ಲ, ರೇವತಿ ಬಂಟ್ವಾಳ, ಖಾಲಿದ್ ಉಪ್ಪಳಿಗೆ ಮೊದಲಾದವರಿಗೆ ಕಣ್ಣಿನ  ಸಹಾಯ ಹಸ್ತದ ಚೆಕ್ ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು.

ಪರ್ಲಡ್ಕ ಪಾಂಗಳಾಯಿ ನಿವಾಸಿ ಹಂಸಿಕರವರಿಗೆ ಕೃತಕ ಕಾಲು ಜೋಡಣೆಗೆ ಸಹಾಯ ಹಸ್ತದ ಚೆಕ್ ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು. ಬುದ್ಧಿಮಾಂದ್ಯತೆ ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಸಾಕುತ್ತಿರುವ ಬನ್ನೂರು ಸ್ಪೂರ್ಥಿ ನಿಲಯಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯ ಸಾಮಾಗ್ರಿ ವಿತರಣೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಪುತ್ತೂರು ಶಾಖಾ ಸಿಬಂದಿಗಳಾದ ಸುಪ್ರಿಯಾ , ಸುಶ್ಮಿತಾ,  ರಮ್ಯ  ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿದರು. ಸಿಬಂದಿ ರಾಕೇಶ್ ಆಚಾರ್ಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.