Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಕುಂಬ್ರದಲ್ಲಿ ಗೃಹೋಪಯೋಗಿ ವಸ್ತುಗಳ ಬೃಹತ್ ಮೇಳ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
  • ಅತೀ ಕಡಿಮೆ ದರ
  • ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳು ಮಾತ್ರ

ಪುತ್ತೂರು: ಗ್ರಾಮೀಣ ಪ್ರದೇಶದ ಜನರಿಗೆ ಗೃಹೋಪಯೋಗಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಇಲ್ಲೊಂದು ಸುವರ್ಣಾವಕಾಶವಿದೆ. ಕುಂಬ್ರದ ಎಂ.ಎ ಆರ್ಕೇಡ್‌ಬಲ್ಲಿ ಗೃಹೋಪಯೋಗಿ ವಸ್ತುಗಳ ಬೃಹತ್ ಮೇಳ ಈಗಾಗಲೇ ಆರಂಭಗೊಂಡಿದೆ. ಅತೀ ಕಡಿಮೆ ದರದಲ್ಲಿ ಮನೆಗೆ ಬೇಕಾದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುವ ಅವಕಾಶವಿದ್ದು ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳು ಮಾತ್ರ ಈ ಮೇಳ ಇರಲಿದೆ.

ಏನೇನಿದೆ ಗೊತ್ತಾ?
ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಕೈಗೆಟುಕುವ ದರದಲ್ಲಿ ಐಟಂಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಪೈಬರ್, ಗ್ಲಾಸ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟೀಲ್ ಐಟಂಗಳಿದ್ದು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಡಿನ್ನರ್ ಸೆಟ್, ಕುಕ್ಕರ್,ಬೌಲ್,ಪ್ಲೇಟ್, ಗ್ಲಾಸ್ ಇತ್ಯಾದಿ ವಸ್ತುಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ನೂರಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ವಸ್ತುಗಳಿವೆ. ಮನೆ ಮನ ಮೆಚ್ಚುವ ಒಪ್ಪುವ ವಸ್ತುಗಳಿಗೆ ಇಂದೇ ಎಂ.ಎ ಆರ್ಕೇಡ್‌ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಬಹುದು ಎಂದು ಮೇಳದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ 8105800302 ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.