Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಬೆಟ್ಟಂಪಾಡಿ: ಯಕ್ಷಗಾನ ಬಯಲಾಟ ಆಮಂತ್ರಣ ಪತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆ


ಪುತ್ತೂರು: ಬೆಟ್ಟಂಪಾಡಿಯ ಶ್ರೀ ಬಯಲಾಟ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿಯ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಊರ ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರ ಸಹಕಾರದಲ್ಲಿ 2020 ರ ಮಾರ್ಚ್ 1 ರಂದು ಬೆಟ್ಟಂಪಾಡಿಯ ಬಿಲ್ವಗಿರಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಕಟೀಲು ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ಯಕ್ಷಗಾನ ಮಂಡಳಿಯವರಿಂದ ೩೫ನೇ ವರ್ಷದ ಸೇವೆಯಾಟ ‘ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಮಹಾತ್ಮೆ’ ಯ ಆಮಂತ್ರಣ ಪತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಜ. 14 ರಂದು ಬೆಟ್ಟಂಪಾಡಿ ಶ್ರೀ ಮಹಾಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಾಲಯದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ದೇವಾಲಯದ ಅರ್ಚಕ ಶಂಭು ಶರ್ಮ ಮತ್ತು ದಿವಾಕರ ಭಟ್ ಆಮಂತ್ರಣ ಪತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ದೇವಾಲಯದ ಅನುವಂಶಿಕ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ವಿನೋದ್ ಬಲ್ಲಾಳ್, ಮೊಕ್ತೇಸರ ವಿನೋದ್ ರೈ ಬೆಟ್ಟಂಪಾಡಿಗುತ್ತು, ಸಿಬಂದಿ ಹರಿನಾರಾಯಣ ಭಟ್, ಬಯಲಾಟ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ. ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ಭಟ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅರುಣ್ ಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ ಮದಕ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಉಮೇಶ್ ಮಿತ್ತಡ್ಕ, ನಿಕಟಪೂರ್ವ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಬಿ. ವಿಷ್ಣುರಾವ್, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಮೋನಪ್ಪ ಗೌಡ ಎಂ., ಜಗನ್ನಾಥ ರೈ ಕೊಮ್ಮಂಡ, ಬಿ. ವೆಂಕಟ್ರಾವ್, ಚಂದ್ರನ್ ತಲೆಪ್ಪಾಡಿ, ಪ್ರದೀಪ್ ರೈ ಕೆ., ಶ್ಯಾಂಪ್ರಸಾದ್ ಮಜಲುಗುಡ್ಡೆ, ಕೇಶವ ಆಚಾರ್ಯ, ಪಾರ ಸುಬ್ಬಣ್ಣ ಗೌಡ, ರವಿನಾಥ ಗುಂಡ್ಯಡ್ಕ, ರಮೇಶ್ ಗೌಡ ಬಳ್ಳಿತ್ತಡ್ಡ, ಸಂತೋಷ್ ಕಾನ, ಸುಂದರ ಗೌಡ ಪಾರ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.