ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ: ಜ್ಞಾನ ದೀಪ ಪ್ರಗತಿಬಂದು ತಂಡ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ: ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಗ್ರಾಮಾಭಿವೃದ್ದಿ ಯೋಜನೆ ಬಿ.ಸಿ.ಟ್ರಸ್ಟ್ ಪುತ್ತೂರು ಬೆಟ್ಟಂಪಾಡಿ ವಲಯದ ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ ಒಕ್ಕೂಟದಲ್ಲಿ  ಜ್ಞಾನ ದೀಪ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ನೂತನ ಪ್ರಗತಿಬಂದು ಮಹಿಳಾ ತಂಡ ಮಾ.8 ರಂದು ಉದ್ಘಾಟನೆ ಗೊಂಡಿತು.
ಬರೆಂಬೊಟ್ಟು ಗೋಪಣ್ಣ ಆಚಾರಿಯವರು ತಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೂತನ ತಂಡವನ್ನು ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಒಕ್ಕೂಟದ ವಲಯಾಧ್ಯಕ್ಷ ನವೀನ್ ಕುಮಾರ್ ಮುಂಡಕೊಚ್ಚಿ ತಂಡಕ್ಕೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಒಕ್ಕೂಟದ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗಂಗಾಧರ ಸಿ.ಎಚ್ ಹಾಗೂ ಸೇವಾ ಪ್ರತಿನಿಧಿ ಶಾಲಿನಿ ,ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ತಂಡದ ಪ್ರಬಂಧಕರಾಗಿ ಪ್ರೇಮಲತಾ, ಸಂಯೋಜಕರಾಗಿ ಸುಮಿತ್ರಾ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ವಾರಿಜ ಇವರನ್ನು ಆರಿಸಲಾಯಿತು.ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರಾದ ತಿಮ್ಮಕ್ಕ, ವಿನುತಾ ಸಹಕರಿಸಿದರು.
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.