ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗೆ ಜಲಧಾರೆ ಕೃಪೆ ನೀಡಿದ ಕಟೀಲು ದೇವಿ: ಮಾ.11 ಕ್ಕೆ ಕೊಡಿನೀರಿನಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಶ್ರೀ ದೇವಿ‌ ಮಹಾತ್ಮೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1


ಪುತ್ತೂರು: ನೂತನವಾಗಿ ಖರೀದಿಸಿದ ಜಮೀನಿಗೆ ಜಲಧಾರೆ ಕೃಪೆ ನೀಡಿದ ಕಟೀಲು ಶ್ರೀ ದೇವಿಗೆ ಸೇವಾರ್ಥವಾಗಿ ದೇವಿ ಮಹಾತ್ಮೆ ಯಕ್ಷಗಾನ ಬಯಲಾಟ ಮಾಡುವ ವಿಶೇಷ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನರಿಮೊಗರು ಗ್ರಾಮದ ಕೊಡಿನೀರಿನಲ್ಲಿ ಜರುಗಲಿದೆ.

ಜಮೀನು ಖರೀದಿಸಿದ ವಿಶ್ವಹಿಂದೂ ಪರಿಷತ್ ನ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿರುವ ಪುತ್ತೂರು ಬಾಲಾಜಿ ಪೈಂಟ್ಸ್ ನ ಮಾಲಕ ಕಳುವಾಜೆ ವೆಂಕಟರಮಣ ಗೌಡ ಅವರು ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿ ಕೊಡಿನೀರಿನಲ್ಲಿ ನಾವು ಖರೀದಿಸಿದ ಸೈಟ್ ನಲ್ಲಿ ನೀರಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಂದಾಗ ಕಟೀಲು ದೇವಿಗೆ ಹರಕೆ ಹೊತ್ತಂತೆ ಉತ್ತಮ ನೀರಿನ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಲಭ್ಯವಾಯಿತು.

ಈ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಕಟೀಲು ದೇವಿಯ ಸೇವಾರ್ಥವಾಗಿ ಮಾ.11ರಂದು ಕಟೀಲು ಶ್ರೀದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪ್ರಸಾದಿತ ದಶಾವತಾರ ಯಕ್ಷಗಾನ ಮಂಡಳಿಯಿಂದ ನರಿಮೊಗರು ಗ್ರಾಮದ ಕೊಡಿನೀರು ಎಂಬಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಮಹಾತ್ಮೆ ಪೌರಾಣಿಕ ಯಕ್ಷಗಾನ ಬಯಲಾಟ ಜರುಗಲಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಸಂಜೆ ಕೊಡಿನೀರು ಅಶ್ವತ್ಥಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಅಶ್ವತ್ಥ ಪೂಜೆ ಹಾಗೂ 42 ನೇ ವರ್ಷದ ಸಾಮೂಹಿಕ ಶ್ರೀ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ಪೂಜೆ, ರಾತ್ರಿ ಕಟೀಲು ಸಂಪೂರ್ಣ ದೇವಿ ಮಹಾತ್ಮೆ ಯಕ್ಷಗಾನ ಬಯಲಾಟ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಸಂಜೆ ನಡೆಯುವ ಧಾರ್ಮಿಕ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸ್ವಯಂ ಸೇವಕ ಸಂಘದ ನಾ.ಸೀತಾರಾಮ ದೀಪ ಪ್ರಜ್ವಲನೆ ಮಾಡಲಿದ್ದು, ಶಾಸಕ ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರು ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಗಣ್ಯರು ಆಗಮಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದರು. ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಎ.ವಿ.ಜಿ.ಅಸೋಸಿಯೇಟ್ಸ್ ನ ಮಾಲಕ ಎ.ವಿನಾರಾಯಣ, ಕೊಡಿನೀರು ಅಶ್ವತ್ಥ ಕಟ್ಟೆ ಸಮಿತಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ನಾಗರಾಜ್ ದೋಳ, ಪ್ರತಿಭಾದೇವಿ ಎ.ವಿ, ಬಾಳಪ್ಪ ಗೌಡ ಕೆದ್ಕಾರ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.