ಟ್ಯಾಂಕ್‌ಗೆ ಬಿದ್ದ ಕಾಡುಕೋಣ ರಕ್ಷಣೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1


ಪುತ್ತೂರು:ಗುಡ್ಡದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದ್ದ ನೀರಿನ ಟ್ಯಾಂಕ್‌ಗೆ ಬಿದ್ದ ಕಾಡುಕೋಣವನ್ನು ಅರಣ್ಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ರಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಿ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಕಾಡಿಗೆ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಮಾಡ್ನೂರು ಗ್ರಾಮದ ಅಂಬಟೆಮೂಲೆ ಪಟ್ಟಾಜೆ ಎಂಬಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳೀಯ ಕೃಷಿಕರಾದ ಮಹಾಲಿಂಗ ಪಾಟಾಳಿ ಎಂಬವರು ತನ್ನ ಕೃಷಿಗೆ ನೀರು ಹಾಯಿಸಲು ಗುಡ್ಡದಲ್ಲಿ ಬೃಹತ್ ಗಾತ್ರದ ಟ್ಯಾಂಕ್ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಸೋಮವಾರ ರಾತ್ರಿ ಅಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಕಾಡುಕೋಣ ಟ್ಯಾಂಕ್‌ಗೆ ಬಿದ್ದಿದೆ. ಕಡಿಮೆ ನೀರು ಇದ್ದ ಕಾರಣ ಕಾಡುಕೋಣಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಗಾಯಗಳಾಗಿಲ್ಲ. ಟ್ಯಾಂಕ್ ಗೆ ಮುಚ್ಚಿದ್ದ ಸಿಮೆಂಟ್ ಸೀಟಿನ ಮೇಲೆ ಕೋಣ ನಡೆದಾಡಿದ್ದು ಆ ವಏಳೆ ಕೆಳಗೆ ಬಿದ್ದಿದೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಮಂಗಳವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ವಿಷಯ ಗೊತ್ತಾಗಿದ್ದು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಬಂದ ಪಾಣಜೆ ಉಪವಲಯ ಅರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಲೋಕೇಶ್ ಎಸ್ ಎನ್, ಅರಣ್ಯ ರಕ್ಷಕ ಉಮೇಶ್ ಹಾಗೂ ಅರಣ್ಯ ವಈಕ್ಷಕ ದೇವಪ್ಪ ಮತ್ತಿತರರು ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಸಹಕಾರದಿಂದ ಕೋಣವನ್ನು ಟ್ಯಾಂಕ್‌ನಿಂದ ಹೊರ ಬರುವಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಟ್ಯಾಂಕ್‌ನಿಂದ ಹೊರ ಬಂದ ಕಾಡುಕೋಣ ಮತ್ತೆ ಕಾಡಿಗೆ ತೆರಳಿದ್ದು ಯಾವುದೇ ಗಂಭೀರ ಗಾಯವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಲೋಕೇಶ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.