ಮರ್ದಾಳ ರೆಸಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ಬೇಟಿ ಪರಿಶೀಲನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಡಬ : ಮರ್ದಾಳ ಗ್ರಾ.ಪಂನ ಬಂಟ್ರ ಗ್ರಾಮದ ಪಾಲೆತ್ತಡ್ಕದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಾಣಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ರೆಸಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅದ್ಯಕ್ಷೆ ಲತಾ ಕೆ.ಎಸ್ , ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಗಿರಿಜ, ಪಿಡಿಒ ಶೇಖರ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ವೆಂಕಟರಮಣ ಸೇರಿದಂತೆ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ಸದಸ್ಯರು, ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು,ಮಾ. 10ರಂದು ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದರು.

ಕಳೆದ ೭ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಸಿವಿಲ್ ಕಾಮಾಗಾರಿ ಕೊನೆ ಹಂತದಲ್ಲಿದ್ದು ಸುಮಾರು ೩೦೦ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕೊಠಡಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಕಟ್ಟಡ ಪರ್ನಿಚರ್ ವಿದ್ಯುತ್ ಸಂಪರ್ಕ ಬಾಕಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಧರ್ಮಸ್ಥಳ- ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ರಾಜ್ಯ ಹೆದ್ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಮರ್ದಾಳದಿಂದ -ಪೆರಿಯಶಾಂತಿ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ೨ಕಿ.ಮೀ ದೂರದಲ್ಲಿರುವ ಈ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಏನಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದು ಪ್ರವಾಸಿಗರ ತಾಣವು ಆಗಬಹುದೆಂದು ಸರ್ವಜನಿಕರು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳವಕಾಶವಿರುವ ಈ ರೆಸಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯಗಳನ್ನೊಳಗೊಂಡ ವಸತಿ ಸೌಲಭ್ಯ, ವಿವಾಹಕ್ಕೆ ರಮಣೀಯವಾದ ಸ್ಥಳವಾಗಿದ್ದು ಪಶ್ಚಿಮ ಘಟ್ಟದ ತಪ್ಪಲಿನ ಪ್ರದೇಶದ ನೋಡುಗರ ಕಣ್ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ ಕೂಡಲೇ ಕಟ್ಟಡ ಪೂರ್ತಿಗೊಳಿಸಿ ಕಾರ್‍ಯಾರಂಭವಾಗಲೆಂದು ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ಸದಸ್ಯರು ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಪಟ್ಟರು. ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯರಾದ ಸುಲೈಮಾನ್ ಪಿ, ಹರೀಶ್ ಕೋಡಂದೂರು, ಲಲಿತಾ ಎಂ, ಸುಶೀಲ, ಮೀನಾಕ್ಷಿ, ಸೇರಿದಂತೆ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.