ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಚರಂಡಿಯಲ್ಲಿ ತ್ಯಾಜ್ಯ ದ್ರವ – ಚರಂಡಿ ಸ್ವಚ್ಚತೆ ವೇಳೆ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದ ಪ್ರಕರಣ 

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

  • ಇಂಗು ಗುಂಡಿ ಮಾಡುವಂತೆ ಅಂಗಡಿ, ಹೊಟೇಲ್, ಮನೆಗಳಿಗೆ ನೋಟೀಸ್

ಪುತ್ತೂರು: ಪುತ್ತೂರು ನಗರಸಭೆ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಬೊಳುವಾರು ಸಮೀಪ ರಸ್ತೆ ಬದಿಯ ಚರಂಡಿಗಳ ಸ್ವಚ್ಛತೆ ವೇಳೆ ಚರಂಡಿಯಲ್ಲಿ ತ್ಯಾಜ್ಯಗಳು ತುಂಬಿರು ದ್ರವ ಇರುವುದು ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದು, ತ್ಯಾಜ್ಯಗಳನ್ನು ಚರಂಡಿಗೆ ಬಿಡುತ್ತಿರುವ ಸ್ಥಳೀಯ ಅಂಗಡಿ, ಹೊಟೇಲ್, ಮನೆಗಳಿಗೆ ನಗರಸಭೆ ನೋಟೀಸ್ ಮಾಡಲು ಮುಂದಾಗಿದೆ.

ಹಲವು ಸಮಯಗಳಿಂದ ಬೊಳುವಾರು ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಚರಂಡಿಯಿಂದ ಗಬ್ಬು ವಾಸನೆ ಬರುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ದೂರಗಳು ಬಂದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಮಾ.17ರಂದು ನಗರಸಭೆ ಪೌರಾಯುಕ್ತೆ ರೂಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಸದಸ್ಯ ಪಿ.ಜಿ.ಜಗನ್ನಿವಾಸ ರಾವ್ ಅವರು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದರು. ಬಳಿಕ ಪೌರ ಕಾರ್ಮಿಕರು ಚರಂಡಿ ಸ್ವಚ್ಛತೆಗೆಂದು ಚರಂಡಿಯ ಮೇಲೆ ಹಾಸಲಾದ ಸ್ಲಾಬ್ ಕಲ್ಲುಗಳನ್ನು ತೆರವು ಮಾಡಿದ ವೇಳೆ ಅಂಗಡಿ, ಹೊಟೇಲ್, ಮನೆಗಳಿಂದ ಚರಂಡಿಗೆ ಬಿಟ್ಟಿರುವ ತ್ಯಾಜ್ಯ ದ್ರವ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ. ಈ ಕುರಿತು ತ್ಯಾಜ್ಯಗಳನ್ನು ಚರಂಡಿಗೆ ಬಿಡದಂತೆ ಸ್ಥಳಿಯ ಅಂಗಡಿ, ಹೊಟೇಲ್, ಮನೆಗಳ ಮಾಲಕರಿಗೆ ಪೌರಾಯುಕ್ತೆ ರೂಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ ಘಟನೆ ನಡೆಯಿತ್ತಲ್ಲದೆ ಎಲ್ಲರೂ ಇಂಗು ಗುಂಡಿ ಮಾಡುವಂತೆ ಸೂಚನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.