ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕಸ್ಟಮರ್ ಕೇರ್ ಹೆಸರಲ್ಲಿ ಕರೆ: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಮೂಲಕ ಹಣ ವಂಚನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
  • ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲು

ಪುತ್ತೂರು: ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕಸ್ಟಮರ್ ಕೇರ್ ನಿಂದ ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಂಬಿಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಬರೋಡಾ ಹೆಸರಲ್ಲಿ ಆನ್ ಲೈನ್ ಮೂಲಕ ಹಣ ವಂಚನೆ ಮಾಡಿದ ಘಟನೆ ಕುರಿತು ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದೆ.

ಕುದ್ಮಾರು ಗ್ರಾಮದ ಶುಭ ಕಿರಣ್ ಪಿ. ಎಂಬವರು ಕಾಣಿಯೂರು ವಿಜಯ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆದಾರರಾಗಿದ್ದು, ಅವರ ಮೊಬೈಲ್‌ಗೆ ಮಾ.20ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಅಪರಿಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಹಿಂದಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿ ನಾವು ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕಸ್ಟಮರ್ ಕೇರ್‌ನಿಂದ ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದು ವಿಜಯಾ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಬರೋಡ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಜೊತೆ ಲಿಂಕ್ ಆಗಲಿರುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಅಕೌಂಟನ್ನು ರಿನೀವಲ್ ಮಾಡಲು ಕಾಲ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ನಿಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್‌ಗೆ ಒಟಿಪಿ ನಂಬ್ರ ಬಂದಿದೆ. ಅದನ್ನು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ ಎಂಬುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದರು. ಅದರಂತೆ ಶುಭ ಕಿರಣ್ ಅವರು ಒಟಿಪಿ ನಂಬರ್ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದರು. ಬಳಿಕದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಹಂತ ಹಂತವಾಗಿ ಒಟ್ಟು ರೂ. 69ಸಾವಿರ ಹಣ ಅವರ ಖಾತೆಯಿಂದ ಹಣ ವರ್ಗಾವಣೆ ಆಗಿರುವ ಸಂದೇಶ ಬಂದ ತಕ್ಷಣ ತಾನು ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆ ಹೊಂದಿರುವ ವಿಜಯಾಬ್ಯಾಂಕ್ ಕಾಣಿಯೂರು ಶಾಖೆಗೆ ತಿಳಿಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮುಖೇನ ಅಕೌಂಟನ್ನು ತಡೆ ಹಿಡಿಯಲಾಯಿತು. ಘಟನೆಯ ಕುರಿತು ಆನ್ ಲೈನ್ ಮುಖೇನ ವಂಚಿಸಿ ಹಣ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾಡಿದ ಅಪರಿಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಕಾನೂನು ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳುವಂತೆ ಅವರು ನೀಡಿದ ದೂರಿನಂತೆ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.