ಕೊರೋನಾ ವೈರಸ್‌ನಿಂದ ಮುಕ್ತಿ ಹೊಂದುವಂತೆ ಬೊಳುವಾರು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಮೂಹಿಕ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ಮಹಾಮಾರಿ ಕೊರೋನಾ ವೈರಸ್ ಸೋಂಕಿನಿಂದಾಗಿ ಸಾವಿರಾರು ಮಂದಿ ಪ್ರಾಣ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದು, ಈ ಸೋಂಕು ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿಯೂ ವ್ಯಾಪಿಸಿದೆ, ಈ ರೋಗದಿಂದ ಜನತೆ ಮುಕ್ತಿ ಹೊಂದುವಂತೆ ಬೊಳುವಾರು ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ಮಲರಾಯ ಸಪರಿವಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಸನ್ನಿಧಾನದಲ್ಲಿ ಮಾ.21ರಂದು ರಾತ್ರಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಲಾಯಿತು.


ಕ್ಷೇತ್ರದ ಮುಖ್ಯ ಅರ್ಚಕ ವೆ.ಮೂ. ಶ್ರೀಧರ ಭಟ್ ಕಬಕರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು. ಅರ್ಚಕ ಮಹಾಲಿಂಗ ಭಟ್, ಕ್ಷೇತ್ರ ವಿಶ್ವಸ್ಥ ಮಂಡಳಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಭಟ್, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ನಾಗರಾಜ ಹೆಗ್ಡೆ ಬೊಳುವಾರು, ಟ್ರಸ್ಟಿಗಳಾದ ವಿ.ಕೆ. ಶೆಟ್ಟಿ, ಮನೋಹರ್ ರೈ ಎಂ., ಜಲಜಾಕ್ಷಿ ಯನ್ ಹೆಗ್ಡೆ, ಸ್ಥಳೀಯರಾದ ನರಸಿಂಹ ಭಟ್, ಶಕುಂತಳಾ ವಿ.ಕೆ. ಶೆಟ್ಟಿ, ಪದ್ಮಿನಿ, ಗೀತಾ, ಜಯಂತಿ, ಪ್ರಥಮ್ ರೈ, ಸೋಹನ್ ರೈ, ಮನ್ವಿತ್ ಬಿ., ಮನೀಶ್ ಬಿ. ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.