ಕೊರೊನಾ ಎಫೆಕ್ಟ್ – ಮಾ.31ರ ತನಕ ನಿಷೇದಾಜ್ಞೆ ಜಾರಿ: ಪುತ್ತೂರು ಪೇಟೆಯಲ್ಲಿ ಎಸಿ, ಪೊಲೀಸ್, ನಗರಸಭೆಯಿಂದ ಅಂಗಡಿ ಮುಂಗಟ್ಟು ಮುಚ್ಚಲು ಸೂಚನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಕೋವಿಡ್-19, ಕೋರೊನಾ ವೈರಸ್ ಸೋಂಕು ಹರಡದಂತೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಹಿತದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಸೂಕ್ತ ಮುಂಜಾಗೃತ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ಸಿ.ಆರ್.ಪಿ.ಸಿ.1973 ರ ಕಲಂ 144ರ ಮೇರೆಗೆ ಮಾ. 31 ರವರೆಗೆ ಜಿಲ್ಲೆಯಾದ್ಯಂತ ನಿಷೇದಾಜ್ಞೆ ಜಾರಿ ನಡುವೆಯು ಅಂಗಡಿ ಮುಂಗಟ್ಟು, ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಗುಂಪು ಸೇರುವಿಕೆಯನ್ನು ಗಮನಿಸಿದ ಪುತ್ತೂರು ಸಹಾಯಕ ಕಮೀಷನರ್, ಪೊಲೀಸರು, ನಗರಸಭೆ ವತಿಯಿಂದ ನಿಷೇದಾಜ್ಞೆಯನ್ನು ಕಟ್ಟು ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಪಾಲಿಸುವಂತೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಸೂಚನೆ ನೀಡಿದ ಮತ್ತು ಅಂಗಡಿ ಮುಂಗಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಬಂದ್ ಮಾಡಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದ ಘಟನೆ ಮಾ.23ರಂದು ಪುತ್ತೂರು ಪೇಟೆಯಲ್ಲಿ ಕಂಡು ಬಂತ್ತು.

ಹಾಲು, ತರಕಾರಿ, ದಿನವಾಹಿ ದಿನಸಿ, ಮೆಡಿಕಲ್ ಶಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಉಳಿದೆಲ್ಲಾ ಅಂಗಡಿಗಳು, ಮಳಿಗೆಗಳು ಬಂದ್ ಮಾಡುವಂತೆ ಸೂಚಿಸಲಾಯಿತು. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ದರ್ಬೆ ವೃತ್ತದ ಬಳಿ ಸ್ವತಃ ಸಹಾಯಕ ಕಮೀಷನರ್ ಡಾ. ಯತೀಶ್ ಉಳ್ಳಾಲ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ವಾಹನವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಚಾಲಕನ ಮೂಲಕ ಅಂಗಡಿಗಳನ್ನು ಬಂದು ಮಾಡಿಸಲು ಸೂಚಿಸಿದರು. ಈ ನಡುವೆ ಹಣ್ಣು ಹಂಪಲಿನ ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಬಂದ್ ಮಾಡದಾಗ ಸ್ವತಃ ಎಸಿಯವರೆ ಹೋಗಿ ಅವರಿಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ ಘಟೆನೆಯು ನಡೆಯಿತು. ಪೊಲೀಸರು ಬಸ್‌ನಿಲ್ದಾಣದ ಬಳಿಯಿಂದ ವಾಹನಲ್ಲಿ ತೆರಳಿ ಬಂದ್ ಮಾಡಲು ಸೂಚಿಸಿದರು. ನಗರಸಭೆ ವಾಹನ ಮತ್ತು ಹೈವೇ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ವಾಹನದಲ್ಲಿ ಅನೌನ್ಸ್‌ಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಬಂದ್ ಮಾಡಿಸುವಂತೆ ಸೂಚನೆ ನೀಡಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.