HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಮೊಟ್ಟೆತ್ತಡ್ಕ:ವಿದೇಶದಿಂದ ಬಂದ ಮೂವರಿಗೆ ಗೃಹಬಂಧನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
  • ಕೊರೊನಾ ವೈರಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಇಲಾಖೆಗಳ ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕಾ ಕ್ರಮ

ಪುತ್ತೂರು: ಪುತ್ತೂರು ನಗರಸಭಾ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಮೊಟ್ಟೆತ್ತಡ್ಕ ಎಂಬಲ್ಲಿ ವಿದೇಶದಿಂದ ಬಂದ ಮೂವರಿಗೆ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ರೋಗವೆನಿಸಿದ ಕೊರೊನಾ ವೈರಸ್ ನಿಮಿತ್ತ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಬಾರದಂತೆ ಪುತ್ತೂರು ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆ, ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆ ಹಾಗೂ ನಗರಸಭೆ ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ದುಬೈಯಿಂದ ಬಂದಂತಹ ಇಲ್ಲಿನ ಮೊಟ್ಟೆತ್ತಡ್ಕ ಜಂಕ್ಷನ್ ಬಳಿಯ ಮೂವರಿಗೆ ಸರಕಾರದ ಆದೇಶದಂತೆ ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹೋಗದಂತೆ, ಯಾವ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಬೆರೆಯದಂತೆ ಗೃಹ ಬಂಧನದಲ್ಲಿರುವಂತೆ ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆ, ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆ ಹಾಗೂ ನಗರಸಭೆಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದು, ಸದ್ರಿ ಇವರುಗಳು ಹೊರಗೆ ಬಂದು ಸುತ್ತಾಡಿದಲ್ಲಿ ಹತ್ತಿರದ ಸ್ಥಳೀಯರೀರ್ವರಿಗೆ ಈ ಮೂವರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿಗಾ ವಹಿಸುವಂತೆ ಕೋರಲಾಗಿದೆ. ಒಂದು ವೇಳೆ ಇವರುಗಳು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಕಂಡು ಬಂದಲ್ಲಿ ಕೂಡಲೇ ಅವರುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆಗೆ ಸೂಚಿಸಬೇಕಾಗಿ ಈ ಮೂವರಿಗೆ ವಿಧಿಸಿದ ನೋಟಿಸ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಅಲ್ಲದೆ ಯಾರೆಲ್ಲಾ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ವಿದೇಶದಿಂದ ಬಂದಿರುವಿರಾ, ಅವರುಗಳು ಯಾರೂ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಬಾರದಂತೆ ಅಥವಾ ಕೂಡಲೇ ವೈದ್ಯರುಗಳಲ್ಲಿ ತಮಗೆ ಕೊರೊನಾ ಸೋಂಕಿದೆಯೇ ಎಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸುವಂತೆ ಸರಕಾರವು ಮನವಿ ಮಾಡಿದ್ದು, ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಈ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನಹರಿಸುವಂತೆ ಕೋರಲಾಗಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.