ಸೂರ್ಯದಿಂದ ಕರೆದೊಯ್ದ ಬಾಲಕನಿಗೆ ನಾರ್ಮಲ್ ಶೀತ – ಕೆಮ್ಮು: ಪರಿಶೀಲನೆ ಬಳಿಕ ಮರಳಿ ಮನೆಗೆ ಬಿಟ್ಟ ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ವಿಟ್ಲ: ವಿಪರೀತ ಶೀತ, ಕೆಮ್ಮಿನಿಂದ ಕೂಡಿದ ಬಾಲಕನೋರ್ವನನ್ನು ಆಶಾ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರು ನೀಡಿದ ಮಾಹಿತಿಯಂತೆ ಪಂಚಾಯತ್ ಸಿಬಂದಿಗಳ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆ ಸಿಬಂದಿಗಳು ಆಗಮಿಸಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೋಯ್ದು ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಿ ಆತನಿಗೆ ನಾರ್ಮಲ್ ಶೀತ ಕೆಮ್ಮು ಇರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಿ ಮರಳಿ ಮನೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದ ಘಟನೆ ಮಾ.27ರಂದು ಇಡ್ಕಿದು ಗ್ರಾ.ಪಂ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಸೂರ್ಯದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ.

ಇಡ್ಕಿದು ಗ್ರಾ.ಪಂ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಸೂರ್ಯ ನಿವಾಸಿ ಬಾಲಕ ಕೇರಳದ ಕಾಸರಗೋಡು ಜಿಲ್ಲೆಯ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸ ಕೇಂದ್ರವೊಂದರಲ್ಲಿ ಕಲಿಯುತ್ತಿದ್ದು, ಕೆಲದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಆತ ಮನೆಗೆ ಆಗಮಿಸಿದ್ದ. ಈ ಮಧ್ಯೆ ಒಂದೆರಡು ದಿನಗಳಿಂದ ಬಾಲಕನಿಗೆ ವಿಪರೀತ ಕೆಮ್ಮ, ಶೀತ ಉಂಟಾದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಹಿತಿ ತಿಳಿದ ಆಶಾ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರು ಗ್ರಾ.ಪಂ ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದರು. ಅವರು ಆರೋಗ್ಯ ತಿಳಿಸಿದ್ದು, ಮಾ.27ರಂದು ಆಂಬುಲೆನ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಬಾಲಕನನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ಸರಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದು ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಿ ಆತನಿಗೆ ನಾರ್ಮಲ್ ಶೀತ, ಕೆಮ್ಮು ಇರುವ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಿ ಮರಳಿ ಮನೆಗೆ ಕರೆತಂದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮಧ್ಯೆ ಬಾಲಕನ ಸಹಿತ ಮನೆಯವರಲ್ಲಿ ನಿಗಾ ವಹಿಸುವಂತೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.