ನೂಜಿಬಾಳ್ತಿಲ ರಸ್ತೆ ಬಂದ್; ಅನ್ಯ ಗ್ರಾಮದ ಜನರಿಗೆ ಹಾಗೂ ವಾಹನಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶ ನಿಷೇದ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1


ಕಡಬ: ನೂಜಿಬಾಳ್ತಿಲ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆಗೆ ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ತಡೆಯುಂಟುಮಾಡಿ ಬಂದ್ ಮಾಡಿಸಿ, ಸಂಚರಿಸದಂತೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಮನವಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ನೂಜಿಬಾಳ್ತಿಲದ ಕಲ್ಲುಗುಡ್ಡೆ ಮಾವಿನಕಟ್ಟೆ ಬಳಿ ರಸ್ತೆ ಬಂದ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಕೊರೊನಾ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮುಂಜಾಗ್ರತೆಗಾಗಿ ಗ್ರಾಮಕ್ಕೆ ಬೇರೆ ಗ್ರಾಮದವರು ಪ್ರವೇಶಿಸದಂತೆ ಹಾಗೂ ಗ್ರಾಮದವರು ಅನಗತ್ಯವಾಗಿ ತಿರುಗಾಡದಂತೆ ಎಚ್ಚರ ವಹಿಸಲು ರಸ್ತೆ ತಡೆ ಉಂಟು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಪ್ರತೀ ಗ್ರಾಮದವರು ಮುಂಜಾಗ್ರತೆ ವಹಿಸಿ ಅನಗತ್ಯ ಓಡಾಟ ನಿರ್ಬಂಧಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸಿದ ಉಮೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಸಾಯಿರಾಮ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ಥಳೀಯರ ಸಹಕಾರದಿಂದ ರಸ್ತೆ ಬಂದ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಬಂದ್ ಮಾಡಿದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕೋವಿಡ್ ೧೯ ಕೊರೊನಾ ವೈರಸ್ ಜಾಗೃತಿಗಾಗಿ ಅನ್ಯ ಗ್ರಾಮದ ಜನರಿಗೆ ಹಾಗೂ ವಾಹನಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶ ನಿಷೇದ ಎಂಬ ಸೂಚನಾ ಫಲಕ ಅಳವಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

ನೂಜಿಬಾಳ್ತಿಲದಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆಗೆ ತಡೆಯುಂಟು ಮಾಡಿರುವುದು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.