Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಮಹಾಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವಿವರಗಳ ಕುರಿತು ಮಾಹಿತಿ ಸಂಗ್ರಹ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಹಿಂದೂ ಧಾರ್ಮಿಕ ದತ್ತಿ ಇಲಾಖೆಯ `ಎ’ ತರಗತಿಯ ದೇವಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಮೂಲಕ ಪೂಜಾ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ನಡೆಸಲು ಅವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸುವ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಧಾರ್ಮಿಕ ದತ್ತಿ ಇಲಾಖೆಯಿಂದ ಇತಿಹಾಸ ಪ್ರಸಿದ್ದ ಪುತ್ತೂರು ಶ್ರಿ ಮಹಾಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಸೇವೆಗಳ ಕುರಿತು ಧಾರ್ಮಿಕ ದತ್ತಿ ಇಲಾಖೆ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಮುಂದಾಗಿದೆ.

ದೇವಳಕ್ಕೆ ಧಾರ್ಮಿಕ ದತ್ತಿ ಆಯುಕ್ತರಿಂದ ಇಮೇಲ್ ಸಂದೇಶ ಬಂದಿದ್ದು, ದೇವಳದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಪೂಜೆಯ ಸಮಯ ಮತ್ತು ವಿವಿಧ ಸೇವೆಗಳ ವಿವರ ಹಾಗೂ ಸೇವಾದರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರವಾನಿಸುವಂತೆ ಆದೇಶದಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಭಕ್ತರಿಗೆ ರಾಜ್ಯ ಸರಕಾರದ ನಿರ್ಧಾರ ಸಂತೋಷ ತಂದಿದೆಯಾದರೂ ಸದ್ಯ ಭಕ್ತರು ದೇವಳದ ಪ್ರಧಾನ ಬಾಗಿಲಿನ ಮುಂದೆ ನಿಂತು ಕೈ ಮುಗಿದು ತೆರಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಶ್ರೀ ದೇವರಿಗೆ ಹೊರಾಂಗಣದಲ್ಲಿಯೇ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಹಾಕಿ ನಿತ್ಯವೂ ತೆರಳುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡು ಬರುತ್ತಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.