Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಸಂಪೂರ್ಣ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ನಡುವೆ ಪೂರ್ವ ನಿಗದಿಯಂತೆ ಸ್ಥಳೀಯಾಡಳಿತ ಅನುಮತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಡೆದ ಮದುವೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಕೊರೋನಾ ವೈರಸ್ ಹರಡದಂತೆ ಜಾರಿಯಲ್ಲಿರುವ ಆದಿತ್ಯವಾರದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ನಡುವೆ ಪೂರ್ವ ನಿಶ್ಚಯದಂತೆ ನಿಗದಿಯಾಗಿದ್ದ ಮದುವೆಗೆ ಸ್ಥಳೀಯಾಡಳಿತ ಅನುಮತಿ ನೀಡಿದ್ದರಿಂದ ನೆಹರುನಗರ ವಿವೇಕಾನಂದ ಕಾನೂನು ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯದ ಸಮೀಪ ಮನೆಯೊಂದರಲ್ಲೇ ಸರಳ ವಿವಾಹ ನಡೆಯಿತು.

ಪಿ.ಎಲ್.ಡಿ. ಬ್ಯಾಂಕ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಧರ್ಣಪ್ಪ ಮೂಲ್ಯ ಅವರ ಪುತ್ರ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಜೈನ್ ಯುನಿರ್ವಸಿಟಿಯಲ್ಲಿ ಉಪನ್ಯಾಸಕರಾಗಿರುವ ಸುದರ್ಶನ್ ಮತ್ತು ಮಡಿಕೇರಿ ಮರಕೋಡು ನಿವಾಸಿ ಶೇಷಗಿರಿ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಕುಶಾಲನಗರ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಉಪನ್ಯಾಸಕಿಯಾಗಿರುವ ಮಮತಾ ಅವರ ವಿವಾಹ ವರನ ಮನೆ ನೆಹರುನಗರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಸರಕಾರದ ಆದೇಶದಂತೆ ೫೦ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಮಂದಿ ಸಭೆ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಸೇರುವಂತೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದಂತೆ ಮದುವೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮನೆಮಂದಿ, ಅಡುಗೆಯವರು, ಸಂಬಂಧಿಕರು ಸೇರಿ ಒಟ್ಟು ೩೫ ಮಂದಿ ಮಾತ್ರ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ವಧುವಿನ ಕಡೆಯಿಂದ ವಧು ಸೇರಿದಂತೆ ಒಟ್ಟು 13 ಮಂದಿ ಮಾತ್ರ ಬಂದಿದ್ದರು.

ಒಟ್ಟು ಸೇರಿದವರೆಲ್ಲಾ ಮಾಸ್ಕ್‌ಧರಿಸಿ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಅಂತರ ಕಾಯ್ದು ಕೊಂಡು ಮದುವೆ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಮದುವೆ ಮನೆಯ ದ್ವಾರದ ಬಳಿಕ ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಇಡಲಾಗಿತ್ತು. ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ಊಟದ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ಒಂದು ಟೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಕುಳಿತು ಕೊಂಡು ಊಟಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು. ಈ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳ ಕುರಿತು ನಗರಸಭೆ ಹಿರಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ನಿರೀಕ್ಷಕ ರಾಮಚಂದ್ರ ಅವರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ದಾಖಲಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.