Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಏಸ್ ಮೋಟಾರ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅತೀ ಕಡಿಮೆ ಮುಂಗಡ ಪಾವತಿಯೊಂದಿಗೆ ಟಿವಿಎಸ್ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನ ಖರೀದಿಗೆ ಸುವರ್ಣಾವಕಾಶ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಟಿವಿಎಸ್ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನಗಳ ಅಧಿಕೃತ ವಿತರಕರಾಗಿರುವ ಬೊಳುವಾರಿನ ಏಸ್ ಮೋಟಾರ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅತೀ ಕಡಿಮೆ ಮುಂಗಡ ಪಾವತಿಯೊಂದಿಗೆ ನೆಚ್ಚಿನ ಟಿವಿಎಸ್ ವಾಹನಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುವ ಸುವರ್ಣಾವಕಾಶವನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸಮರ್ಪಿಸುತ್ತಿದೆ.
ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನ ಮಾರಾಟ ಮತ್ತು ಸೇವೆಯಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಹಲವು ವರ್ಷಗಳ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಟಿವಿಎಸ್ ಮಾರಾಟ ಮತ್ತು ಸರ್ವಿಸ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸಂತೃಪ್ತಿಯ ಸೇವೆಯ ಮೂಲಕ ಮನೆ ಮಾತಾಗಿರುವ ಏಸ್ ಮೋಟಾರ್ಸ್‌ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನ ಖರೀದಿಗೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅತೀ ಕಡಿಮೆ ಮುಂಗಡ ಪಾವತಿಯನ್ನು ಆಕರ್ಷಕ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ.


ಕೇವಲ ರೂ.9999/-: ನಿಮ್ಮ ಮನದಿಚ್ಚೆಯ ಟಿವಿಎಸ್ ದ್ವಿಚಕ್ರ ಖರೀದಿಸಲು ಇದು ಸಕಾಲ. ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಸಂಕಷ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿಯೂ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಬೈಕ್ ಖರೀದಿಸಲು ಇದೊಂದು ಸುವರ್ಣಾವಕಾಶವಾಗಿದೆ. ಕೇವಲ ರೂ.9999ನ್ನು ಪಾವತಿಸಿ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಟಿವಿಎಸ್ ವಾಹನದೊಂದಿಗೆ ಸವಾರಿ ಮಾಡಬಹುದಾಗಿದೆ. ಅತೀ ಕಡಿಮೆ ಮುಂಗಡ ಪಾವತಿಯೊಂದಿಗೆ ವಾಹನವನ್ನು ನಿಮ್ಮದಾಗಿಸುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದು ಗ್ರಾಹಕರು ಇದರ ಸದುಪಯೋಗವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಶೋರೂಂನ ಪ್ರಕಟಣೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ನೂತನ ಆರ್‌ಟಿಆರ್ ಬಿಎಸ್6-200 4ವಿ: ನೂತನವಾಗಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಂಡಿರುವ ಟಿವಿಎಸ್ ಅಪಾಚೆ ಆರ್ಟಿಆರ್ 200 4ವಿ ವಾಹನವು ಹಿಂದೆಂದೂ ನೋಡಿರದ ಹೊಸತನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಫೋಕಸ್ಡ್ ಯಂತ್ರವು ಡ್ಯುಯಲ್-ಚಾನೆಲ್ ಎಬಿಎಸ್‌ನ್ನು ಆರ್‌ಎಲ್ಪಿ (ರಿಯರ್ ವೀಲ್ ಲಿಫ್ಟ್-ಆಫ್ ಪ್ರೊಟೆಕ್ಷನ್) ನಿಯಂತ್ರಣದೊಂದಿಗೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದೆ, ಸುಧಾರಿತ ಸ್ಲಿಪ್ಪರ್ ಕ್ಲಚ್ ಸಿಸ್ಟಮ್, ಮತ್ತು ರೇಸ್ ಟೆಲಿಮೆಟ್ರಿ ಶಕ್ತಗೊಂಡ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕನೆಕ್ಷನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ತಾಂತ್ರಿಕ ಗಡಿಗಳನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದು ಅಗತ್ಯ ರೇಸ್ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಸವಾರಿಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಡೇಟಾ. ಬಿಎಸ್- VI ಕಂಪ್ಲೈಂಟ್ ಆಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿರುವ ಈ ರೇಸ್ ಯಂತ್ರವು ಭವಿಷ್ಯದ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ಪರಿಷ್ಕೃತ ಸೌಂದರ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಭವಿಷ್ಯದ ಓಟವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತದೆ. 

ಇದರಲ್ಲಿ ಆರ್‌ಟಿ ಸ್ಲಿಪ್ಪರ್ ಕ್ಲಚ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಆರ್‌ಎಲ್‌ಪಿ ಯೊಂದಿಗೆ ಡ್ಯುಯಲ್-ಚಾನೆಲ್ ಎಬಿಎಸ್, ಆಕರ್ಷಕ ರೇಸ್ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್, ಹೊಸ ಎಲ್‌ಇಡಿ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್ ಎಲ್ಲಾ ಹೊಸ ವಾಯುಬಲ ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಪಂಜ ಕನ್ನಡಿಗಳು, ವೇವ್ ಬೈಟ್ ಕೀ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ರೇಡಿಯಲ್ ಟೈರ್ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ರೇಸಿಂಗ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಮತ್ತು ಟಿವಿಎಸ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕನೆಕ್ಟ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅನನ್ಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಶಕ್ತಗೊಂಡ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಯಾವುದೇ ರೇಸರ್ ತಮ್ಮ ರೇಸಿಂಗ್ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುವ ರೇಸ್ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಡೇಟಾವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕನೆಕ್ಟ್ ಸವಾರಿ ಅನುಭವವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಜ್ಜುಗೊಂಡಿದೆ,

ನೂತನ ಆರ್‌ಟಿಆರ್ ಬಿಎಸ್6-160 4ವಿ:
ಹೊಸ ಟಿವಿಎಸ್ ಅಪಾಚೆ ಆರ್‌ಟಿಆರ್ ೧೬೦ ೪ ವಿ ಬಿಎಸ್ ೬ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿಯಾಗಿ ಶೈಲಿಯ ಸ್ಟ್ರೀಟ್‌ಫೈಟರ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಭಾಷೆಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಕೋನೀಯ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್ ಆಲ್-ಎಲ್‌ಇಡಿ ಆಗಿದ್ದು, ಸ್ನಾಯು-ಕಾಣುವ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳಿಗೆ ಪೂರಕವಾಗಿದೆ. ಬೂದು ಫಲಕಗಳ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣವು ಬೈಕ್‌ನ ಮಧ್ಯಭಾಗವನ್ನು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗವು ದಪ್ಪನಾಗಿ ಕಾಣುವ ಟೈರ್ ಹಗ್ಗರ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೋರ್ಟಿ ಟ್ವಿನ್-ಬ್ಯಾರೆಲ್ ನಿಷ್ಕಾಸದಿಂದ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಹೊಂದಿದೆ.
ಎಲ್‌ಇಡಿ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್ ಮತ್ತು ಟೈಲ್ ಲ್ಯಾಂಪ್, ಆಲ್-ಡಿಜಿಟಲ್ ಇನ್ಸ್ಟ್ರುಮೆಂಟ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ನಿಯಮಿತ ಮಾಹಿತಿಯ ಹೊರತಾಗಿ ಲ್ಯಾಪ್ ಟೈಮರ್, ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ ರೆಕಾರ್ಡ್‌ನಂತಹ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಕ್ಲಚ್‌ನ್ನು ಮಾಡ್ಯುಲೇಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಥ್ರೊಟಲ್ ಅನ್ನು ಬಳಸದೆ ಬೈಕು ಕ್ರಾಲ್ ಮಾಡಲು ಇದು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ವಾಹನ ದಟ್ಟಣೆಯಿಂದ ಕೂಡಿದ ರಸ್ತೆಗಳ ಮೂಲಕ ಸಲೀಸಾಗಿ ಸಂಚರಿಸಲು ಇದು ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ಮೊದಲ ಗೇರ್‌ನಲ್ಲಿ ೭ ಕಿ.ಮೀ ವೇಗದಲ್ಲಿ, ಸೆಕೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ೨೩ ಕಿ.ಮೀ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಮೂರನೇ ಗೇರ್‌ನಲ್ಲಿ ೧೭ ಕಿ.ಮೀ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದು. ಸುರಕ್ಷತೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಇದು ಸೂಪರ್-ಮೋಟೋ ಎಬಿಎಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಇದು ಸಿಂಗಲ್-ಚಾನೆಲ್ ಎಬಿಎಸ್‌ಗಾಗಿ ಟಿವಿಎಸ್ ಪರಿಭಾಷೆಯಾಗಿದೆ. ಮುಂಭಾಗ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಡಿಸ್ಕ್ ಬ್ರೇಕ್ ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ೧೪೯ ಕೆಜಿ ತೂಕವಿದ್ದು, ೧೨ ಲೀಟರ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಕೆಂಪು, ನೀಲಿ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಕಡಿಮೆ ಹಾಗೂ ಸುಲಭ ಮಾಸಿಕ ಕಂತುಗಳ ಯೋಜನೆಯ ಸರಳ ಸಾಲ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಸರಳ ದಾಖಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಬಡ್ಡಿ ದರದಲ್ಲಿ ಟಿವಿಎಸ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಫೈನಾನ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಸುಲಭ ಹಣಕಾಸು ಸೌಲಭ್ಯ, ಸ್ಥಳದಲ್ಲೇ ಫೈನಾನ್ಸ್, ಎಕ್ಸ್‌ಚೇಂಜ್, ಬುಕ್ಕಿಂಗ್ ಹಾಗೂ ವಿತರಣಾ ಸೌಲಭ್ಯ ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಗ್ರಾಹಕರು ಭಾವಚಿತ್ರ, ವಿಳಾಸ ದಾಖಲೆ, ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್, ಪಾನ್‌ಕಾರ್ಡ್ ಹಾಗೂ ಐ.ಡಿ. ಕಾರ್ಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬಂದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳದಲ್ಲೇ ವಾಹನ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಬೊಳುವಾರಿನಲ್ಲಿರುವ ಶೋ ರೂಂ ಅಥವಾ 7022003165, 7022003166 ನಂಬರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸುವಂತೆ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮ್ಹಾಲಕ ಆಕಾಶ್ ಐತ್ತಾಳ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.