ಮಸೀದಿ ಹಕ್ಕಿನ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಅಕ್ರಮ ಇಂಗು ಗುಂಡಿ – ದೂರು

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಪಡೀಲು – ವಿವೇಕಾನಂದ ರಸ್ತೆಯ ಬನ್ನೂರು ಎಂಬಲ್ಲಿರುವ ಸುನ್ನಿ ಹನಫಿ ಜುಮಾ ಮಸ್ಜಿದ್‌ನ ಹಕ್ಕಿನ ರಸ್ತೆಯ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಅಕ್ರಮವಾಗಿ ಇಂಗು ಗುಂಡಿ ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮಸೀದಿಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯವರು ಪುತ್ತೂರು ನಗರ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.
ರಸ್ತೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿ ಕಂದಾಯ ದಾಖಲೆಗಳು ನಮ್ಮ ಮಸೀದಿಯ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿದ್ದು, ಮಸೀದಿಗೆ ಹೋಗಿ ಬರಲು 20 ಅಡಿ ಅಗಲದ ಸಂಪರ್ಕ ರಸ್ತೆ ಊರ್ಜಿತ ದಾರಿ ಹಕ್ಕು ಇದೆ. ಆದರೆ ಬಿ. ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಎಂಬವರು ಅಕ್ರಮವಾಗಿ ಇಂಗು ಗುಂಡಿ ತೆಗೆದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕುರಿತು ಮಸೀದಿಯಿಂದಾಗಲಿ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಇಲಾಖೆಯಿಂದಾಗಲಿ ಯಾವುದೇ ಅನುಮತಿ ಪಡೆದಿಲ್ಲ. ಇಂಗು ಗುಂಡಿಯಿಂದ ಸಂಪರ್ಕ ರಸ್ತೆಗೆ ತೊಂದರೆಯಗುವುದಲ್ಲದೆ ಮದ್ರಾಸ ಮಕ್ಕಳ ಜೀವಕ್ಕೆ ಅಪಾಯವಿರುತ್ತದೆ. ಈ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ನ್ಯಾಯ ಒದಗಿಸಿಕೊಡುವಂತೆ ಮಸ್ಜಿದ್ ಎ ನೂರಿ ಸುನ್ನಿ ಹನಫಿ ಜುಮಾ ಮಸ್ಜಿದ್‌ನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯವರು ದೂರಿನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.