Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಸರ್ವೆ : ರಿಕ್ಷಾ ತಂಗುದಾಣ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ದ.ಕ.ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಮೀನಾಕ್ಷಿ ಶಾಂತಿಗೋಡು ರವರ ಅನುದಾನದಲ್ಲಿ ಸರ್ವೆಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಾಣಗೊಂಡ ಆಟೋ ರಿಕ್ಷಾ ನಿಲ್ದಾಣ ಹಾಗೂ ಭಕ್ತಕೋಡಿ ಪಾಳೆತಗುರಿ ಕಾಲೋನಿ ರಸ್ತೆಯ ಉದ್ಘಾಟನೆ ನಡೆಯಿತು. ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಮೀನಾಕ್ಷಿ ಶಾಂತಿಗೋಡು ಉದ್ಘಾಟನೆ ನೆರವೇರಿಸಿದರು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ತಾಲೂಕು ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ಶಿವರಂಜನ್ ಭಟ್, ಎಪಿಎಂಸಿ ಮಾಜಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಕರುಣಾಕರ ಗೌಡ ಎಲಿಯ, ಸರ್ವೆ ಬೂತ್ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗೌತಮ್ ರೈ ಸರ್ವೆ, ಪ್ರವೀಣ್ ನಾಯ್ಕ್ ನೆಕಿತಡ್ಕ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಕಿಶೋರ್ ಅಗರಿ, ಎಸ್.ಸಿ ಮೋರ್ಚಾ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಜನಾರ್ದನ ಸರ್ವೆ, ಹಿ.ಜಾ.ವೇ ಜಿಲ್ಲಾ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಜಿತ್ ರೈ ಹೊಸಮನೆ, ಗುತ್ತಿಗೆದಾರರಾದ ಉದಯ್, ಹಿಂಜಾವೇ ಸರ್ವೆ ಇದರ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಬೆಳಿಯಪ್ಪ ಗೌಡ, ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಯೋಗೀಶ್ ಟಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸ್ವಸ್ತಿಕ್ ಮೇಗಿನಗುತ್ತು, ಪದ್ಮನಾಭ ಗೌಡ, ಧನಂಜಯ್, ಉದಯ್ ಬಿ, ಲಕ್ಷ್ಮೀಶ ರೈ ಸರ್ವೆ, ಸಂದೀಪ್ ಭಕ್ತಕೋಡಿ, ದೇವಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಸರ್ವೆ, ನವೀನ್ ಕಲ್ಕರ್, ಬಾಲಚಂದ್ರ ಪಾಳೆತಗುರಿ, ಲೋಕೇಶ್ ಗೌಡ, ಹರೀಶ್, ದಿನೇಶ್, ಕರಿಯ ಕಾಡಬಾಗಿಲು, ತಾರುನಾಥ್ ಸರ್ವೆ, ಅವಿನಾಶ್, ಲಿಂಗಪ್ಪ ಸೊರಕೆ, ಪದ್ಮನಾಭ, ಬಾಬು ಕಾಡಬಾಗಿಲು, ಕಿರಣ್, ದೇವಪ್ಪ ಕಾಡಬಾಗಿಲು, ಪುಷ್ಪರಾಜ್ ಸವಣೂರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ವಿನಯ್ ಕುಮಾರ್ ರೈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.