HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಮಾಡಾವು: ಎಸ್ಕೆಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ವಿಖಾಯ ತಂಡದಿಂದ ಕೆಯ್ಯೂರಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ-ತ್ಯಾಜ್ಯ ವಿಲೇವಾರಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ವಿಶ್ವ ಪರಿಸರ ದಿನಾಚರಣೆಯ ಅಂಗವಾಗಿ ಮಾಡಾವು ಎಸ್ಕೆಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್‌ನ ವಿಖಾಯ ತಂಡವು ಕೈಕಂಬ ಪೇಟೆ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಲಿನ ಪರಿಸರವನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿತು. ಇಪ್ಪತ್ತಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ವಿಖಾಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಕೈಕಂಬ ಪೇಟೆ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಲಿನ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಹರಡಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಕಸ ಕಡ್ಡಿಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ ಪಿಕಪ್ ಮೂಲಕ ಸಾಗಿಸಿ ವಿಲೇವಾರಿ ಮಾಡಿದರು. ಪೇಟೆಯ ಚರಂಡಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛ ಮಾಡಿ ಮಳೆಗಾಲದಲ್ಲಿ ನೀರು ಸರಾಗವಾಗಿ ಹರಿದು ಹೋಗುವಂತೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ವಿಖಾಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರ ಈ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ `ಪೊರ್ಲುದ ಕೆಯ್ಯೂರು ವಿಷನ್ ೨೦೨೫’ ಸಮಿತಿ ಮತ್ತು ಕೆಯ್ಯೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸಹಕಾರ ನೀಡಿದರು. ಎಸ್ಕೆಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಶಾಖಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಎಸ್.ಎಂ, ಮಾಡಾವು ಬದ್ರಿಯಾ ಮಸೀದಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್, ಮಸೀದಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಪಿ ವೈ ಮಾತನಾಡಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು .
ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ವಿಖಾಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಹಾರಿಸ್ ಪಾತುಂಜರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಹನೀಫ್ ಹಾಜಿ, ಸುಲೈಮಾನ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್, ಹನೀಫ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಬಿ ಕೆ, ಆದಂಚ, ನಿಜಾಮ್ ಹೊನೆಸ್ಟ್, ಸಿರಾಜ್ ಎ ಕೆ ಹಾಗೂ ಶಂಸುಲ್ ಉಲಮಾ ವಿಂಗ್ಸ್ ನ ಯುವಕರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.