Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

“ಮೋದಿ ಸರ್ಕಾರ 2, ಒಂದು ವರ್ಷ” ಸಾಧನೆ | ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಮನೆ ಮನೆ ತಲುಪಿಸುವ ಅಭಿಯಾನಕ್ಕೆ ಚಾಲನೆ

ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ: ಮೋದಿ ಸರ್ಕಾರದ ೨ನೇ ಅವಧಿ ಮತ್ತು ಇದರ ೧ ವರ್ಷದ ಸಾಧನೆಯನ್ನು ಜನರಿಗೆ ತಿಳಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ “ಮೋದಿ ಸರ್ಕಾರ ೨, ಒಂದು ವರ್ಷ” ಇದರ ಪ್ರಚಾರಾರ್ಥ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಮನೆ ಮನೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಜೂ. ೭ರಂದು ಚಾಲನೆ ನೀಡಲಾಯಿತು.
ಶಾಸಕ ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರು ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಬಳಿಯಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದರು. ಬಳಿಕ ಶಾಸಕರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಬಿಜೆಪಿ ಕಾರ್‍ಯಕರ್ತರು ಪೇಟೆಯಲ್ಲಿ ಮನೆಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಪಕ್ಷದ ಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ಸರ್ಕಾರ ಕೋವಿಡ್-೧೯ ಮತ್ತು ಅಂಫಾನ್ ಚಂಡಮಾರುತದಂತಹ ಸಂಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಿರುವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ  ಕರಪತ್ರವನ್ನು ವಿತರಿಸಿದರು.

ಮನೆ ಮನೆ ಭೇಟಿ ವೇಳೆ ತಾಲ್ಲೂಕು ಪಂಚಾಯಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಮುಕುಂದ ಗೌಡ ಬಜತ್ತೂರು, ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಜಾತಕೃಷ್ಣ ಆಚಾರ್ಯ, ಬಿಜೆಪಿ ಯುವ ಮೋರ್ಚಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸುನಿಲ್ ಕುಮಾರ್ ದಡ್ಡು, ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಬಿಜೆಪಿ. ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸುರೇಶ್ ಅತ್ರಮಜಲು, ಪಕ್ಷದ ಮುಖಂಡ ಎನ್. ಉಮೇಶ್ ಶೆಣೈ, ಪಕ್ಷದ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಗೋಪಾಲ ಹೆಗ್ಡೆ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಮಡಿವಾಳ, ರಾಮಚಂದ್ರ ಮಣಿಯಾಣಿ, ಮಹಿಳಾ ಘಟಕದ  ಉಷಾ ಮುಳಿಯ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.