ಜೂ.22-24: ಹಾರಾಡಿ ಭಾರತ್ ಅಟೋ ಕಾರ್ಸ್ ನಿಂದ ತೆಂಕಿಲ ಬೈಪಾಸ್ ಟ್ರೂ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಬಳಿ ಮೆಗಾ ಎಕ್ಸ್ ಚೇಂಜ್, ಲೋನ್ ಮೇಳ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
  • ಕೇವಲ ರೂ 50ಸಾವಿರಕ್ಕೆ ಮಾರುತಿ ಆಲ್ಟೋ 800 ಕಾರು ಪಡೆಯಲು ಸುವರ್ಣ ಅವಕಾಶ

ಪುತ್ತೂರು: ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿಯವರ ಅಧಿಕೃತ ಡೀಲರ್ ಆಗಿರುವ ಹಾರಾಡಿ ರೈಲ್ವೆ ನಿಲ್ದಾಣ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿರುವ ಭಾರತ್ ಆಟೋಕಾರ್ಸ್‌ನವರಿಂದ ಜೂ.22ರಿಂದ 24ರ ತನಕ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಕಾಳ ಬೃಹತ್ ಮೆಗಾ ಎಕ್ಸ್ ಚೇಂಜ್ , ಲೋನ ಮೇಳ ತೆಂಕಿಲ ಬೈಪಾಸ್ ಟ್ರೂ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಬಳಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಕೇವಲ ರೂ.50 ಸಾವಿರ ಪಾವತಿಸಿ ಹೂಸ ಆಲ್ಟೋ ಕಾರು ಖರೀದಿಸುವ ಸುವರ್ಣ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರು ಪ್ರಿಯರಿಗೆ ನೀಡಲು ತಯಾರಾಗಿದೆ. ‌

ಸುಮಾರು ರೂ. 63 ಸಾವಿರ ಉಳಿತಾಯದೊಂದಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಬಡ್ಡಿ ದರದಲ್ಲಿ ಶೇ. 100 ಸಾಲ ಸೌಲಭ್ಯ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಆಲ್ಟೋ-800 ಕಾರುಗಳ ಮೇಲೆ ರೂ.48,100, ಡಿಸೈರ್ ಕಾರುಗಳ ಮೇಲೆ ರೂ.55,000, ಇಕೋ ಕಾರುಗಳ ಮೇಲೆ ರೂ. 33,100, ಎಕ್ಸ್‌ಪೋ ಕಾರುಗಳ ಮೇಲೆ ರೂ. 43,100, ಸೆಲೋರಿಯಾ ಕಾರುಗಳ ಮೇಲೆ ರೂ.48,100, ವ್ಯಾಗನರ್ ಕಾರುಗಳ ಮೇಲೆ ರೂ. 38,100, ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಕಾರುಗಳ ಮೇಲೆ ರೂ. 55,000 ವರೆಗೆ ಷರತ್ತುಗಳ ಅನ್ವಯದೊಂದಿಗೆ ಈ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಾರು ಪ್ರಿಯರು ತಮ್ಮದಾಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕೋವಿಡ್ 19 ವೈರಸ್ ಸೋಂಕಿನಿಂದ ದೂರವಿರಲು ಮಂಗಳೂರು ಕುಂಟಿಕಾನದಲ್ಲಿರುವ ಭಾರತ ಅಟೋ ಕಾರ್ಸ್ ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ಸಹ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆ ಸೂಚಿಸಿದ ಮುಂಜಾಗೃತಾ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿಕೊಂಡು ಕೊರೋನಾ ಸೋಂಕು ಹರಡದಂತೆ ಗ್ರಾಹಕರ ಸುರಕ್ಷತೆಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಅಂತರ, ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಬಳಕೆ, ದೇಹದ ಉಷ್ಣಾಂಶದ ತಪಾಸಣೆ ಮೊದಲಾದ ಸುರಕ್ಷಿತ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿಕೊಂಡು ಸಂಸ್ಥೆ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸೇವೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ 9483501730, 9481872830 ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.