Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಸೇವೆ ನೀಡುತ್ತಿರುವ 50 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಗಂಟಲು ಮಾದರಿ ಪರೀಕ್ಷೆ ಕಡ್ಡಾಯ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
  • ಜೂ.25,26 ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಗಂಟಲು ಮಾದರಿ ಪರೀಕ್ಷೆ

ಪುತ್ತೂರು: ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಸೇವೆ ನೀಡುತ್ತಿರುವ 50 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟ ವಯಸ್ಸಿನ ಪ್ರಮುಖ ವರ್ಗಗಳಾದ ಇಲಾಖೆಗಳ ಬಿಲ್ ಸಂಗ್ರಹದಾರರು, ಕಸ ವಿಲೇವಾರಿ ಮಾಡುವ ಕೆಲಸಗಾರರು, ಮನೆ ಮನೆಗೆ ಆಹಾರ ಪದಾರ್ಥ ನೀಡುವ ಕೆಲಸಗಾರರು ಅಂಚೆ ಕೊರಿಯರ್ ಸೇವೆ ನೀಡುವವರು, ಮಾಲ್ ಸೂಪರ್ ಮಾರ್ಕೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ನೀಡುತ್ತಿರುವ ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಹಾಗೂ ಫೂಟ್ ಪಾತ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ಕೊಳಚೆ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿರುವ ಅಧಿಕ ರಕ್ತದೊತ್ತಡ, ಮಧುಮೇಹ, ಕಿಡ್ನಿ ಸಮಸ್ಯೆ, ಅಸ್ತಮಾ, ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಇರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ ಗಂಟಲು ಮಾದರಿ ಪರೀಕ್ಷೆ ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿದೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ ಜೂ.25 ಮತ್ತು 26ರಂದು ಪುತ್ತೂರು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಗಂಟಲು ಮಾದರಿ ಪರೀಕ್ಷಾ ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ ಸ್ವ ಇಚ್ಛೆಯಿಂದ ಆಗಮಿಸಿ ಗಂಟಲು ದ್ರವ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಪುತ್ತೂರು ತಾಲೂಕು ಆರೋಗ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.