HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ನಗರಸಭೆ ಪೌರ ಕಾರ್ಮಿಕರಿಗೆ `ಆಯುಷ್ ಇಮ್ಯೂನಿಟಿ ಬೂಸ್ಟಿಂಗ್ ಕಿಟ್’ ವಿತರಣೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಆಯುಷ್ ಫೆಡರೇಶನ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ವತಿಯಿಂದ ಆಯುರ್ವೇದ ವೈದ್ಯರು ಸೇರಿ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ, ಜಿಲ್ಲಾ ಆಯುಷ್ ಇಲಾಖೆಯ ಸಹಯೋಗದಲ್ಲಿ ಪುತ್ತೂರು ನಗರಸಭೆಯ ಸುಮಾರು ೭೦ ಜನ ಪೌರ ಕಾರ್ಮಿಕರಿಗೆ `ಆಯುಷ್ ಇಮ್ಯೂನಿಟಿ ಬೂಸ್ಟಿಂಗ್ ಕಿಟ್’ ಮಾತ್ರೆಗಳನ್ನು ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು.

ಈ ಔಷಧಿಗಳು ಭಾರತ ಸರಕಾರದ ಆಯುಷ್ ಮತ್ರಾಲಯದಿಂದ ಪ್ರಮಾಣಿಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪೌರಾಯುಕ್ತೆ ರೂಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಆಯುಷ್ ಫೆಡರೇಶನ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾದ ದ.ಕ ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ.ನಾರಾಯಣ ಅಸ್ರ, ಪುತ್ತೂರು ತಾಲೂಕು ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ.ಹರಿಕೃಷ್ಣ ಪಾಣಾಜೆ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಡಾ.ಸುರೇಶ್ ಕುಮಾರ್, ಡಾ.ಶಶಿಧರ್ ಕಜೆ, ಡಾ.ಸುಧೀರ್, ಆಯುಷ್ ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಡಾ.ಅಮೃತ, ನಗರಸಭೆ ಪರಿಸರ ಅಭಿಯಂತರರಾದ ಗುರುಪ್ರಸಾದ್, ಹಿರಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ನಿರೀಕ್ಷಕರಾದ ರಾಮಚಂದ್ರ ಹಾಗೂ ಶ್ವೇತಾಕಿರಣ್ ಸಹಿತ ಪೌರ ಕಾರ್ಮಿಕರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.